Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika tafadhali soma hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NG'WENEKELE, Apr 24, 2011.

  1. NG'WENEKELE

    NG'WENEKELE Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juzi nikiwa natizama kipindi cha daladala kinachorushwa na itv kila siku saa moja jioni.kuna tetesi mh. J.mnyika umechukua ela kutoka kwa magari ya maji taka ili yaendelee kumwaga maji taka hayo katika mabwawa ya kiwanda cha urafiki yaliyopo mabibo.je tuhuma hizi zina ukweli?tujulishe wapiga kura wako wa mabibo.
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kijana ameingia kwa kasi sana kukamata mshiko, nasikia siku alipopewa ile cheki ya Tshs 90m alichanganyikiwa akaanza kutetemeka , kwani hakuamini kabisa kama angeweza kupata hela kama hizo
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kumbe hili ni jukwaa la umbeya?
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hizi ni habari za ndani kabisa na za uhakika, na tena huyu dogo kwenye akaunti yake ameingiziwa Tshs 280m kwenye benki fulani, muulizeni amepewa na nani ? asije kuwa anatumiwa na mapacha 3
     
  5. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sidhani kama mbunge aweza kuidhinisha eneo la kutupa taka!!!

    Na kama alipewa hiyo rushwa basi mtoa rushwa si mfanyabiashara maana hajui namna ya kutumia fedha yake!!! IF SO THEN, HE GAVE THE WRONG PERSON!
     
  6. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umbeya huo umeutoa wapi? Kamuuzie hii habari erick shigongo.
     
  7. M

    Mpigania haki Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Andiken ki2 chakueleweka.achen ujinga
     
  8. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani yalikuwa yanamwaga wapi? Na nani katoa mshiko huo? Ingawa habari hii inaonekana ni ya umbeya, tunaomba Data zaidi.
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ni vizuri mwandishi akatuwekea data kamili ili tusioishi Dar tuelewe sakata zima na kuweza kufukua beyond the carpet. Mnyika ni mbunge, hivyo ni mhimu tukajua data kamili.
     
  10. dengeru

    dengeru Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbunge hana mamlaka ya kutoa kibali cha gari la maji taka limwage wape,hipo kazi ya halmashauri....NG'WENEKELE kama huna cha kuandika unaweza kusoma walichoandika wenzako itakusaidia pia..sio kuandika utumbo tu ili na wewe uonekane uwa unapost humu...kaendelee na kazi ya kuvua gamba huko
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona umekuja juu? tulia watu waandike uone jinsi kijana wenu alivyo nae fisadi, niliisha wahi kusema humu ndani hakuna mtu msafi CDM hata mmoja, yataanza kujionyesha kwa mmoja baada ya mwingine, haya ya mnyika hayo sasa
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ninamashaka mtoa mada ni m1 kati ya wale waliotumwa na msekwa! Ndio maana anasema 'amesikia' tena kwa bi kiroboto. Ni aibu kwa great thinker kutuletea habari za udaku tuzijadili. Ila kwakuwa huyu anatumiwa, haoni aibu. Tunashukuru tu maana tunaendelea kuwafahamu.
     
  13. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakubaliana na wewe mkuu. Mbunge hana uhusiano wowote na utoaji wa idhini ya kutumia eneo au kukataza. Wenye idhini ya kufanya hivyo ni Wakurugenzi wa manispaa au jiji. Unapotuhumu mtu inabidi ijifahamishe kwanza na taratibu za uendeshaji wa serikali yetu ya Wadanganyika.
     
  14. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni mchezo mliotumwa na chama chenu cha magamba mje JF kujaribu kuleta propaganda zenu za siasa za maji taka. Bahati mbaya mnazileta kwa watu ambao siyo mazezeta kama mlivyo huko kwenu na hivyo hoja zenu hazipata mashiko kirahisi kama siyo ninyi kupoteza muda wenu kirahisi na kwa gharama nafuu ya kupewa T-Shirt na kofia za njano.
     
  15. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajf,
    naomba mwache kujadilia kitu toka kipindi cha daladala maana ni umbea mtu msipoteze mda wenu.
     
  16. M

    Miruko Senior Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni mchezo wa kitoto. Mpumbavu pekee ndiye anaweza kuamini kauli hizi. Na hii ndiyo style ya mapacha 3/mafisadi 3 kuchafua watu wengiiiiiiiii ili wapate nafuu. Ujinga wao ni kwamba nafuu wanayotaka si kuonekana wasafi, bali kwamba sio wachafu peke yao. Wanadhani hiyo ni falsafa ya kuwasaidia, kumbe ni fallacy ya kuwaangamiza. Kupata mil. 90 huo ni mkopo ambao wabunge wote wamepewa na watalazimika kuulipa. Pia hakuna ushahidi kuwa kila mbunge (hasa Mnyika) aliuchukua kwa kuwa ni hiyari ya mbunge. Hizo fedha nyingine pia hazina ushahidi, benki haitajwi (itaje ili watu wafuatilie), na sababu inayoeoelezwa haikubaliani na conclusion, kwa kuwa si kazi ya mbunge kutoa hiyo kazi mnayodai. Ungesema, ni mkurugenzi (wa serikali ya CCM au meya (wa CCM) tungekuelewa.
     
  17. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani 'kasikia' hajafanya utafiti, bt Cku nyingne weka data an remember "No research No right to speak"
     
  18. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    watu kama geniusmavi china mnanyongwa
     
  19. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Jamani wana JF!
    Ndio maana JF inaonekana ni CDM kwa kupinga kila kinachoibuliwa against CDM na kuunga mkono kila kinachohusu ccm, mngeambiwa J. Makamba kapewa hela na makampuni ya madini kusafirisha udongo wenye dhahabu nje ya nchi naamini mngeendelea kudodosa na kusaka ukweli na sio kumjibia kuwa hiyo ina mhusu waziri wa madini kama mnavyomjibia Mnyika sasahivi. Ingawa habari hiyo ni tetesi lakini source imetajwa kipindi cha daldala ingawa ushahidi zaidi katika hilo unahitajika na pia sio lazima kila tuhuma ijibiwe lakini ukimya pia unaleta hisia za kuwepo kwa viji chembechembe vya ukweli lakini pia watu huchokoza ili wapate kitu flani ndani yake. Tuvumiliane jamani tunapotofautiana.
     
  20. M

    Miruko Senior Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mleta hoja hakuandika kama ni tetesi, na tetesi si tuhuma za kuchafua watu. Tunachotaka humu ni ushahidi au facts zinazoweza kutusaidia kupata ukweli. Kipindi cha daladala huwezo kukifuatilia kupata ukweli. labda kama wale wanaozungumza wanafahamika, wanahojiwa kwa undani ili kuthibitisha madai yao, pia akili ya mwandishi mwenyewe kutambua uwezekano wa tuhuma yenyewe. Hata awe Makamba, januari, ngeleja, tutadai hayo ili kila mtu apate haki yake
     
Loading...