Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika, Slaa na Lema kuuawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uliza_Bei, Jul 8, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Dr Slaa leo ameweka wazi mpango wa kutaka kumuua yeye, Mnyika na Lema unaosukwa sasa kwa sumu au nguvu. Amesema usalama wasimsumbue na maswali maana wanahusika. Hii sasa serikali - Mafia - Mafioso. Source: Channel ten usiku huu, yeye Slaa ameongea
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    aache kuweweseka!
     
  3. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ameshasema serikali ndiyo imshughulikie kama siyo kweli
     
  4. u

    upara Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naamini habari hizo zitakuwa za kweli, mbona Mwakyembe alilalamika hivohivo mkanyamaza hadi yakamkuta masaibu yaliyo mkuta...na hili mnataka yatokee msingizie majambazi?
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Janjaweed Ya Whitehouse?
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni upepo tu utapita.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hali hii inatisha sana, japokuwa siamini kama ndiyo dawa kabisa.
     
  8. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,478
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Serikali dhalimu siku zote hutumia mbinu dhalimu ku deal na issues at hand. Nadhani wameshindwa kudeal vema na dokta ulimboka sasa wamehamia cdm.
     
  9. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee anaona umaarufu umeanza kupungua!
     
  10. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amemsahau Mtei na Mbowe, na mtakufa kweli kudadadaadeki! Amaaaaaaaaaa. MEN AT WORK
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tunayo jamvini toka mchana.
     
  12. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dawa ni Kuokoka ili hata wakifa walau waambulie uzima wa Milele
     
  13. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali dhalimu imekuwa Colombia hii
     
  14. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umaarufu upi alionao unamvimbisha kichwa tu?
     
  15. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanamapinduzi huwa hawaogopi kifo, nilidhani magwanda ni ya msituni kumbe ya urembo tu, nilitaka nishangae watu wenyewe hata National Service hawakupita, kumbe Job Lusinde alikuwa sahihi huko Karatu
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JKilaza ni kilaza wa kila idara/issue. CDM ni wateule wa Mungu.
     
  17. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wawaue tu Liwalo na liwe.!
     
  18. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaah jamani kwani si wako na Mungu ya nini kuogopa kifo?
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Napata wasiwasi na hasira kusikia UWT kuhusishwa na kuua raia wake bila hatia,kwa nini wanatumwa kuaa bila kosa?au wao hawana mamlaka kuhoji kwa nini kuua wanasiasa bila kosa? Je ikitokea CDM wanashika dola itakuwaje?wataenda kuua tena CCM ambao watakuwa wapinzani??nakosa majibu!kama watawala hawataki kukosolewa na wapinzani wafute demokrasia!!!
     
  20. pixel

    pixel JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 1,623
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wewe,toa kichwa weka dafu.lusinde alifanya nn karatu?na ikujaje karatu kwenye mada hii?acha pombe,shame on u.
     
Loading...