Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika , Seif,na Francis Stolla kuunguruma LIVE joni hii Star TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Dec 4, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Haya kama una muda tena wahi ukumbini wahi ticket yako au kaa chonjo saa kumi na moja itakuwa LIVE star TV kwa maelezo zaidi nipigie .
     
  2. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nikupigie kwa namba ipi sasa? na huo ukumbi unaotaka niwahi u wapi? details pls
     
  3. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Bw Lunyungu weka simu yako tena hapa kama juzi mimi naogopa kuweka !!
     
  4. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa kaka nitawahi Star Tv maana suala la ukumbini limeshakuwa gumu
     
  5. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    simu ya Lunyungu ni 071599250 mpigie
    Eneo la mdahalo ni Benjamini Mkapa
     
  6. O

    OSCAR ELIA Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nini mada ya mdahalo huu?tafadhali tujuzi
     
  7. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Seif" do you mean makamu wa kwanza wa Rais wa ZNZ?
     
  8. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiyo ticket ni ya kununua au...?
     
  9. P

    PARAGEcTOBORWA Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo hii midahalo yenu hamuifanyii kwa walengwa na wananchi wa kawaida mnakimbilia mijini2,, haya yamalizeni wenyewe
     
  10. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,062
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Taarifa mbado kukamilika, mada pls!
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wanadhani Tanzania ni Dar,Arusha,Mwanza na miji kama hiyo tu.Wanasahau Tanzania ni pamoja na Godegode.Sukamahela,Idodyandole,Kalangase na vijiji kama hivyo.
     
  12. V

    Vonix JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    si mmeona eeeeeeh!!!!!Mdahalo mwingine millenium tower, sijui kwetu chamazi itafika lini?????
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah,GODEg0dE,MZAganza,munimsagara,hayo maeneo pia yanaitaj mdahalo
    safi sana chatu
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mdahalo utafanyikia dar es salaam, barabara ya azikiwe posta mpya kwenye jengo la BENJAMINI MKAPA. paradise hotel. itakuwa saa kumi na moja kamili hadi saa moja jioni hii ya leo. Mia
     
  15. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sure GT,TUNAHITAJI MIDAHALO IENDE MPAKA BUSHANGARO,KATOMA,SONGAMBELE,ILUGANZIRA,MBITIMBI NA KWINGINE!HAPO UTAKUWA NI WA WA TANZANIA!
     
  16. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ttahitaji update sisi watu wa Mugumu, umeme umekatika huku:spy:
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    serikali yao haitaki wafahamu kinacho endelea kuhusu katiba ndo maana hata sheria imeshasainiwa. kwa atakaye onekana anaongelea hayo mambo adhabu yake ni kufungwa miaka 3. mia
     
  18. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    vp wadau?mdahalo umeanza?wenye access na umeme na walioko kwenye mdahalo m2juze!manake huku wengine wameshatoa umeme wao
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    umeme hakuna!
    Tumethubutu, tumeweza, tunasonga mbele
     
  20. L

    Lapton2005 Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona umeme tnsco wamekata?
     
Loading...