Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika omba mwongozo kuhusu Majaliwa kulidanganya bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nkisumuno, Jul 30, 2012.

  1. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna siku Mnyika uliuliza swali kuwa serikali itoe kauli juu ya mgogoro wa serikali na walimu. Jibu lake likawa hakuna mgogoro wowote bali ni kikundi cha watu fulani wanaeneza uvumi wa kuwataka walimu wagome.

    Je kiti kinasemaje juu ya uwongo huo wa naibu waziri? Bunge limuwajibishe kwa kumtaka ajizuru kwani haiwezekani naibu waziri awe na majibu mepesi kiasi hicho?

    Vinginevyo tutakosa imani na bunge zima kama tulivyokosa imani na spika na naibu spika wa CCM
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tumia kichwa kwa kufikiria pia sio kuotesha nywele tu. Mnyika ni mla rushwa anatakiwa atolewe bungeni.
     
  3. C

    CAY JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmm?una uhakika na hilo?
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wananchi wa JMT tuna uhakika more than 100%
     
  5. Y

    Yetuwote Senior Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waweza kuwa dume la mbegu lakini ni mbegu zilizo oza.
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama huwezi kuchangia si unaka kimia tu, ama umekula daku ya nguruwe?
     
  7. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ile Account yako ya FB mbona huwa huandiki utumbo kama huku?
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu ilitakiwa nipate bun mpaka nilipoona maoni yako ndo akili ikanijia!
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu hebu nipm basi account yake mtu huyu!
     
  10. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    we mbona ujatumia makalio kukalia unayatumia kufikiria
     
  11. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ....... porojo ....... infertile species...
     
  12. m

    mamajack JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sema magamba ndio mnakesha mkiomba iwe hivyo,usisingizie wananchi,hilo!!!!!
     
  13. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tafadhali mwaga ushahidi ili tusafishe bunge tukufu wabaki wasafi
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Lisemwalo lipo kama halipo..............
     
  15. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Sio kila mbegu ni bora, na katika hili tumethibitishiwa!
    Ni dume la mbegu iliyooza, naam iliyooza.

     
  16. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Usipoweka ushahdi wako kuhusu Mnyika kula rushwa basi wewe ni Jike la mbegu.
     
  17. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wananchi gani? Tafadhali usi generalise na kutu include watanzania wote katika hizi propaganda zako.
     
  18. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145

    Nimecheka mpaka boss kaja kuchungulia ofisini kwangu. Duh! Watu wengine utafikiri mnaandaa majibu wiki moja kabla!
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Oooooopppsss..Great thinkers mh!!:rant::rant:
     
  20. MMkulima

    MMkulima Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hata mimi Mosha haya majibu yananiachaga hoi kupita kiasi. Huenda watu huja na majibu ya kesho yake hapa JF!!! But veeeeeeeeeeeere vere interesting and lively.
     
Loading...