Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika ni Kiongozi wa Class ya Kipekee Msikieni kwe Youtube

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zed, Nov 22, 2011.

  1. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Msikie Mh. Mnyika akipanga hoja kuzungumzia ufisadi wa Songas na kumtaka Ngeleja ajiuzulu: inaanzia youtube 1 na kumalizia youtube 2 mengineyo unaweza kuacha:
    Kwa kweli Mnyika ni sawa na wabunge 100 wa Magamba!



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Eti MAGAMBA Wanaguna na Kuzomea! Kuna wakati nadhani wbunge wa Magamba wanatumia Funza Vichwani na Ubongoni mwao!
     
  3. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    huyu Mmnyinka namwombea maisha marefu na natatmani siku moja awe Raisi wetu kwa sababu zifuatazo;


    1/ Anao uwezo mkubwa sana wa kujenga hoja.
    2/ Ni mwadilifu
    3/ Ni mzalendo mwenye uchungu na nchi yake.
    4/ Anachukia ufisadi
     
  4. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukimsikiliza Mnyika unajua anachukia ufisadi na hata ukimwangalia anavyolitetea taifa kwa uchungu mkubwa unajua kweli ana dhamira safi inayochukia ufisadi. Viongozi wa aina hii ndio tunawataka kuliongoza taifa kwa sasa!
     
  5. P

    PARAGEcTOBORWA Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umerogwaa nini! Hujuwi kuwa thamani ya mbunge mmoja wa ccm ni sawa na secretariet nzima ya Cdm?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    So why does Mbowe remain reluctant about handing over chairmanship to Mnyika? I guess the upcoming politician would have introduced more unconventional ideas had Chadema accorded him more powers.
     
  7. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    We msikilize Mnyika halafu usikie wachangiaje waliofuata, Eng. Stella Manyanya mwenyewe anamfagilia akisema ametoa hoja nzito na pia uwatizame jinsi wabunge wa CCM walivyomsikiliza Mnyika akimwaga hoja zinazopewa uzito na data. Parage c Tobrwa hapa hatubishani bila hoja na ushahidi. CDM ina wabunge wachche mjengoni lakini muziki wake...! Wazungu wanasema CDM imepandisha choo cha kukojoa basi lazima CCM wasimamie wakichuchumia kwa vidole!
     
  8. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tatizo lake anapiga sana mchupa au mtungi
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Jamaa ni kweli yuko vizuri na kubwa zaidi huwa hakurupuki kujibu hoja na huwa hajibu hoja kwa jazba.. Kwa hilo nampa heshima..
     
  10. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mwita25 kweli wewe kama karata ni garasa! Where and when did you hear that Hon. Mbowe is reluctant to hand over chairmaship to Mnyika? CDM si kama CCM ambako viongozi wanacaguliwa na mapacha watatu, kule kuna demokrasia zaidi. Ebu ni PM nikusemeshe kwa kikurya.
     
  11. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Unaogelea Thamani gani ya Kufuga Vitambi, kusinzia na kusema ndiyo kwa utumbo wa kukaripia watu wenye uchungu na Nchi?
     
  12. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Ukisikia mtu mwenye akili za utumbo wa panya ndo category hiyo, mbunge wa chama cha magamba hana thamani hata ya kuzidi mbuzi wa pale Vingunguti.
     
  13. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Just a matter of time!
     
  14. n

    nyantella JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Indeed! the guy is good! Big-up JJM and God Bless you!!
     
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    oya Zed achana kabisa na hilo jamaa mnyika iq yake ni ndefu mno,yaani ni akina lusinde 1,000,000.I know watu wa magamba wanamhate sana but the man is so intellectual.HEKO JJ.MUNYIKA
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rais wa kijiji gani?
     
  17. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa reasoning hii basi akili zako wewe ni sawa na kwato za huyo mbuzi.
     
  18. J

    Jicho langu Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mnyika ana uchungu na maendeleo na anajua njia ya kudai haki Inshallah atafanikiwa
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    hakumbuki enzi za kumbania Zito uenyekiti. Mbowe hayupo tayari kuachia madaraka.
     
Loading...