Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika nenda kutetea Segerea na Kawe wanaiba; wewe ndo kaka sasa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MTWA, Nov 2, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kama kazi imekwisha hapo Ubungo Huyo sasa ni ndege wetu na Picha ya maendeleo imenijia machoni kwangu,
    HOJA BINAFSI NI KWAMBA
    Ujumbe wetu ni hakuna kulala. sasa majeshi yote twende kule Segerea na sehemu ya Kawe maana hawa CCM na Nec wamekosa jicho la soni,
    maana wanaiba sana, na nadhani bado hata zile za urais wanaendelea kufanya maouver ili JK eti ashinde kwa kishindo
    Napendekeza tuwasaidie wapiganaji wengine tupate matokeo yetu tuendelee nahoja za kuwabana mafisadi

    MAFISADI CHALIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII!!!!!!!!!
    Hoooooooooooooooooooooooooooooooooiii:peep::peep::peep::peep::evil:
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ivi Slaa sheria haimruhusu nini?Wangelikuwa ni kama hawa akina JK tayari keshaenda
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Mtwa,

    Ni kweli Mnyika anatakiwa kusaidia Kawe na Segerea,unajua ujio wa Mbowe Arusha ulisaidia sana kuwakimbiza CCM mabo yalishaanza kuchakachuliwa.
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Haswaaaaaa. Maana nimekutana na mama aliyekuwa anagombea Mkuranga ana sema amedhurumiwa hivi hivi kwa kubadilisha matokeo kwenye komputa. Analia machozi. Ina uma sana CCM na wasimamizi wa uchaguzi hawafai kabisa!!
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Kweli naungana na mdau hebu fanyeni haraka tembeleeni Kawe, Ukonga na Segerea kuona yaliyojiri. Nina wasiwasi chadema imeshinda kulw ile wanachukulia mambo ya ubungo kama mwanya wa kuchakachua. Please, fanyeni hima tafadhali.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wapiganaji lazima tuungane kuokoa jahazi!!!
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Thanks Ngongo, unajua kwa sasa Upinzani na hasa Chadema wasiachane maana CCM na watu wao wote wanakihofia sana na pia wenyewe wanatakiwa kuwa kitu kimoja. japo kwa sasa wanayofanya bado kidoooogo wanatia aibu ya kimataifa, subirini waendelee mtasikia.
    It is very unusual kigoma Geography ikawa rahisi kuliko DSM. Lazima nguvu iongezwe!!
     
  8. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siyo utani wajamani,sirkali hii ama uoza?simple excel ya kujumlisha wanajidai wameshindwa kwa kura pungufu ya 100,000?hakuna kulala mpaka kielewekeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!peoples poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer!
    Na hilo liwe funzo kwa jk na ccm na wajingawajinga wenzao kuwa hawawezi tena kumdanganya yeyote!
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mambo baaado,mambo baaado,magoma motomoto ya dar es salaam....................enzi zetu
     
  10. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    maajabu haya
     
  11. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Slaa ni Dr. wa ukweli. Kuna mambo makubwa sana ameshaona, na anataka kukusanya data tu ili watanzania waelimishwe. Yeye ndiye Rais wetu hata kama watamwibia, Msubiri yeye hapigi propaganda, maana akitokea tu watu watafurahia sana ujio wa baba yao na hali itakuwa mbaya. watu watakosa uvumilivu kwa machungu ya rais mzalendo huyu!
    JK ni Mbayuwayu mhuni mzoefu, na ndo mwalimu wa michezo michafu na maisha yetu magumu tuliyonayo. Ndo maana anakuja, na anafichwa, na wote wanajua kazi iliyomleta, na analala chumba cha matokeo bila ya taabu. Tumwache Dr. wa ukweli utamsikia tu, huwa haigi mambo
    yeye anaanza na wao wajitetee.
     
  12. j

    jjohn New Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si Mnyika peke yake. Hata Mbowe anatakiwa aende Kawe na Sgr, kuwachapa makofi CCM kama Hai waache mchezo wa kitoto.
     
  13. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    tena mwenyekiti! alitakiwa awe pale kitaaaambo! Jamani hawa watu hivi tupo pamoja au tunazugana?
    Umhimu wa majimbo ya Dar ni mkubwa sana ukitegemea uozo uliopo kutoka na kukosekana kwetu.
    Wote waliotangazwa wagawane ili kuokoa sehemu zinazotiliwa mizengwe. lazima tujue kuwa hii ni vita ya Ukombozi kwa TZ.
    Kuna morogoro kaenda nani? na kwingine watu waende kutia nguvu. hawa watu hawaeleweki
     
  14. S

    SUWI JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zito naye ameshatangazwa so asaidie penye utata... Hawa ccm wakiona kuna uzubaifu watachakachua sasa hivi na ndo wanachokisubiri... Ohooooooooo!! Mi nimeenda ila sijulikani so haikusaidia ikabidi nirudi ofisini kimya :A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
     
  15. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jana niliwahimiza sana Chadema kwenda Ulanga magh na Kilombero, msingi wa hoja yangu ilikuwa hili ombi la thread. Kule Ulanga Magharibi pongezi ziwaendee wanafunzi wa SUA walioamua kwenda kumsaidia prof Mlambiti, niliwaandikia chadema kuwa wanapaswa wakamsaidie mzee Mlambiti kwani naturally si mtu wa majukwaa, watu wale walikuwa tayari kwa mageuzi kilichotakiwa ni booster ya kuweka uhai wa hoja za prof Mlambiti, SUA students waliweka kambi Malinyi na kwakweli walifanikiwa sana, kosa walilolfanya walipoamaliza kampeni wengi wakabaki malinyi kumbe walipaswa kuweka kambi mtimbira kudhibiti uchakachuaji kwani pale ndio centre ya vitendo hivyo.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yap afunge safari aende kule, mkuki kwa nguruwe sasa this time nguruwe ndio kashika mkuki
     
  17. J

    Jao Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno, Mh Slaa rais wetu mtarajiwa, Mh Mnyika na wote wenye uwezo wa kutia nguvu kwenye hayo majimbo ambayo CCM wanajaribu kuchakachua, chondechonde uwepo wenu maeneo yale ni support tosha kwa wagombea wenzenu ambao tunaimani kuwa na nao tayari ni Waheshimiwa wenzenu, uwepo wenu ni muhimu sana.
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jana tumekesha Royola, yes mnyika na wapiganaji wote tulokua royola jana, nguvu tuzielekeze kawe sasa
     
  19. P

    Pattie Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ufupi hawa jamaa wakiona hakuna mishe wala nyomi ya wanaharakati ndo wanachakachua, cha msingi wanachadema endelezeni harakati katika majimbo na maeneo yote yenye utata, peoplee...
     
  20. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawe kishaeleweka kamanda Halima Mdee kashachukua jimbo,sasa wote twende huko segerea mi nahisi hata kibaha na kule ulanga tumechakachuliwa wadau tusimame bado tunahitaji majimbo mengine.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...