Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MNYIKA ndiye mpinzani namba 1 tishio kwa CCM na Serikali yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Dec 13, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakuna kijana mwenye uwezo mkubwa katika medani za kisiasa katika vyama vyote vya siasa kama Mh John Mnyika. Palipo na ukweli lazima usemwe, palipo na ukweli pia uongo hujitenga. Huwa anajua nini anachokichanganua katika kuchangia miswada mbali mbali hasa bungeni, mwepesi wa kujenga hoja nzito. Mweledi wa kisiasa ambaye huanza kuchambua mada taratibu na umakini mkubwa.

    Hana papara wala hakurupuki wakati wa kujibu hoja mbalimbali, mpole anayejiamini. Hutumia busara katika maamuzi na husimamia kile anachokiamini. Jasiri mwenye kuchunguza mambo kwa undani, hana jazba. Hufichua hoja za msingi zilizojificha kiasi mara kadhaa ameweza kuthubutu kusababisha baadhi ya miswaada ya serikali kufanyiwa marekebisho makubwa bungeni.

    Pamoja na umri wake mdogo, anafaa kushika nyadhifa za ngazi za juu katika chama na nchi kwa ujumla. Ana sifa nyingi ambazo ukurasa hautatosha kuzibeba kwa wingi wake. Huyu ni JEMBE la uhakika ambalo ni tishio kubwa kwa CCM na Serikali yake na LULU pevu inayopaswa kutunzwa na kuhifadhiwa na chama chake.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo kwanza ni mmoja tu kati ya silaha nyingine nyingi na hatari zaidi dhidi ya MAFISADI ndani ya CHADEMA zilizokwishafuzu mafunzo ya SIASA ZA KI-TAIFA chini ya kiongozi mahiri Dr Slaa na Injinia Mkuu wa maswala ya siasa nchini Prof Mesiga Baregu.
     
  3. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa mfano?
     
  4. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tuache unazi wa siasa. Jamaa yuko fiti kama ncha ya pini.
     
  5. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kizuri chajiuza...
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kati yake na lema nani anafaa kuwa mbunge bora mwaka huu?
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwangu mimi Mnyika hawezi kulinganishwa na Lema hata kidogo. Mnyika yuko mbali sana. Mtoa mada ametoa sifa halisi za Mnyika ambazo naamini ndani ya CDM kama wapo wenye nazo basi ni wachache mno na Lema si mmoja wao!
     
  8. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa watu wanaoelewa maana ya siasa lazima wakubali kuwa Mnyika ni jembe la uhakika.Katika list yangu ya wabunge makini itakuwa hivi 1.Tundu Lisu 2.John Mnyika 3.Zitto Kabwe
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,034
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mimi binafsi hakuna mbunge naemkubali na makini Tanzania kama Godbless Lema
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama mtiririko wako umekaa fresh kwani tangia Zito anunuliwe na ccm sidhani kama anaubora wowote tena kwani mtu ukishatanguliza maslahi binafsi tena utakuwa huna jipya
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Je kwa upande wa magamba yupi ni bora?
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,034
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni John Shibuda
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    January Makamba namkubali sana nadhani ndiyo maana alipita bila kupingwa kwa kweli anaweza ila chama sasa dah !!!.......
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280

    hiyo title in ku-exclude wewe na ina demoralise wapambanaji wengine...

    Mnyika is good , very good..kumweka number 1 kana kwamba tuna shindana kupambana na CCM umejidhalilisha sana...kibaya sana sababu unayoitoa eti anapanga hoja...na sio amefikisha maji kwa wananchi wake!! kuongea???....huku kisirisiri amefinya sh. laki mbili kibindoni na yuko kimya!!!

    kupenda bwana!

    wasifie wana siasa kwa uangalifu mkubwa mkuu........vijana wengi sana wako against CCM kuna wengine radical hata CDM hawawataki wala hawataki kuwapa nafasi...yaani wana hasira wamepitiliza! sema hauwajui!! wapo moyo na hao pia.........mwisho wa siku CCM ikitoka madarakani sifa ni kwa wote wala sio watu 17 kama JK! shame!
     
  15. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ni mnyenyekevu, ana heshima na ni msikivu kwa viongozi wake. Hakurupuku kutoa matamko yanayokigawa chama na kumpa ujiko. Yeye kwake ni chama kwanza, sifa binafsi baadae. Tofauti na wengine walio lewa sifa binafsi na kukiweka chama pembeni.
    Viva JJ, Viva Chadema.
     
  16. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mimi binafsi mbunge ninayemkubali na makini zaidi ni Jakaya Mrisho Kikwete.
     
  17. J

    Joblube JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakika umenena niliyotaka kunena. Huyu si tu ni Hazina kwa CHADEAMA ila Taifa kwa ujumla wake. Hongera JM.
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa kwa kwa.!!! and vice versa!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,778
    Likes Received: 4,640
    Trophy Points: 280
    Hawezi kumzidi Livingstone Lusinde, Lusinde ni jembe la uhakika namuaminia sana, na ni yeye Lusinde ndio ataibuka kidedea kama Mbunge bora kijana 2011.
     
  20. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni kweli kabisa kwani kijana anatumia busara zaidi ktk kuwasilisha hoja zake tofauti na wengine wanaotumia jazba.nadhani wakazi wa jimbo la ubungo wanajisikia fahari sana kuwa na mbunge kijana mwenye hekima kama babu wa miaka 70.
     
Loading...