Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mnyika muulize lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiboko Yenu, Jun 23, 2012.

  1. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikuwa anajifanya na yeye mbishi huku akitafuta sifa za kitoto kila siku kwa kumponda mheshimiwa rais na watu wake umeona kilichomtokea? mpaka muda huu chama kimebidi kianzishe kampeni uchwara mradi tu apate pa kula maana hali yake ki fedha sio nzuri

    sasa na wewe angalia maana kesi yako ipo mahakama ya rufaa now
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yaani siku ikitokea mataahira na vilaza wakaisha kwenye hii nchi mambo yatakuwa mazuri sana!
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wewe dogo ya chadema hayakuhusu na uyawezi kabisa.
    Umesikia mambo ya simbachaawene uko singida?? Ayo ndo mambo ya ccm 4ur habari kafumaniwa na mke wa askari polisi kala panga kadhaa toka kwa uyo askari mpole, nadhani adhabu yake angemkata midomo yote miwili ili acheke milele.
    Ati waziri wa nishati aya bwana ccm kwa vituko mara rushwa mara uasherati kumbuka igunga bw fedha wenu na sasa mh waziri uko singida
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tobaaaaa!!!!! Simbachawene huyu huyu wa ccm au?????......kweli nimeamini uzinzi ndilo wanaloliweza ccm......watu wanawaza ngono mda wote sa ngapi wataweza kuongoza nchi?
     
  5. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wakuu hebu wekeni ukweli wa hii habari ya Simba tupate ukweli wake?
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukweli ndio huo Mohamedi Mtoi .......kafumaniwa na mke wa askari huko singida
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    we ni barmed aliekosa wateja.
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    SimbaChawene nipo naye huku Mahoma Makulu kwa kina Francis Chove, Hii kali tena baada ya Kikao karukia Singida tena kwa Soldier na kacharangwa hii kali
     

    Attached Files:

  9. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tatizo la watu wa ccm wanaingia kwenye siasa kuganga njaa, wanafikiri kwa matumbo, vichwa wanavitumia kwa masuala ya ngono, dhaifu sana.
     
  10. Mahanjam

    Mahanjam JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 298
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Na weye unatarajia haswa hiyo siku ipo??
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Chezeiya ccm Ukwaju?????....yakitokea mashindano ya uzinzi hawa ccm lazima waibuke kidedea.....afu ni mabingwa wa kuchukua wake za watu......na hawa police ndio wakome wanawalinda waheshimiwa, wanawaibia rasilimali zao afu mwisho wa siku wanatumia pesa za walipa kodi walizoiba kuchukulia wake za walalahoi mf police na yule aliyechukuliwa na Mwigulu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kampeni Uchwara ? Una maana gani kusema maneno haya wewe ? Very sad unapoteza muda wako online na mawazo ya nguruwe haya .Chadema na namna ya kufanya mambo yao wewe ni nani hadi useme hayakupangwa ? Do you feel or sense the impact ya kampeni uchwara ? Do you Lema way back kabla hajawa Chadema how did he live maana hapakuwa na kampeni uchwara ? Mnyika anaishi kwa sababu ya Ubunge ?Alikuwa aniishi vipi kabla ya Ubunge ? Wewe kweli ni kinyesi chepezi unaishia hewani hata chooni hufiki .
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ipo Mahanjam .....manake hakuna kisichokuwa na mwisho......mwisho wao hawa mataahira aka wadhaifu wa akili unakaribia sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 769
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    nadhani ameelewa! hatarudia tena ujinga
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe unamtishia mnyika?
    Kweli wewe una akili za kitoto ata kama we ni kada wa ccm sidhani kama Nape ana kuunga mkono kutoa siri zenu hadhari kuwa huwa mnatumia mahakama kupokonya haki za watu,bora umetupa ushahidi mwingine kilaza.

    Yan wewe hata hufai kutunza siri,kumbe huwa mnashinda mahakamani!

    Nape angalia kijana wako alivyo wavua nguo hadharani.
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    SWEETLADY jina lako tamu, unajua hawa watu huwa wanajilengesha wenyewe, maana CCM kuna maHandsome toka Mwenyekiti mpaka Simbachawene kwanini wasibabuliwe.
    Na wasijaribu kesi ya ugoni, mm unikute nipo kwenye room Hotelini useme umenifumania, ww tulia endelea kulinda hapo getini,
    samahani picha au avarter yako sijaiona lakini ulimi wangu si unauona ndo kz iliyobaki
    hiyo picha hapo nidadavulie ni nani dhaifu na nani amelegea?
    tutkutane ktk Mambo ya Kikubwa nikuongezee picha za wadhaifu
     
  17. E

    Emmajac Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwahiyo unachotaka kusema dogo CCM wanatumia madaraka kukandamiza upinzani? tulumbane kwa sera sna hoja siyo kwakutumia dola kukandamiza upinzani. 2015 CDM ndani ya mjengo na hatuta lipa kisasi ila mafisadi tutakula nao sahani moja tutahakikisha kila senti ya kodi ya mwananchi inarudi
     
Loading...