Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika mchapakazi kweli - Magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bambanza jr., Mar 5, 2012.

  1. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika shughuli ya ufunguzi wa kituo cha mabasi hapa mbez, waziri Magufuli aliamua kumsifia mbunge wa jimbo la ubungo Mh. John Mnyika kuwa ni mchapakazi na anajituma vizuri, pamoja na ilo lkn kasema anafanya kaz chini ya serikali ya ccm!

    Pamoja na kuweza kuwa makini katika kushika urefu wa barabara, gharama zake na maeneo yake lkn mh. Maghufuli alikwama kujibu swali aliloulizwa na mchungaji mmoja kuhusu upanuzi wa barabara kutoka kibaha mpaka kariakoo!
     
  2. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri wa Ujenzi Dr John Magufuli amemfagilia mbunge Ubungo kuwa ni mchapakazi makini anayejua wajibu wake. Magufuli alimwagia sifa hizo wakati akizindua kituo cha mabasi cha Mbezi Mwisho, Magufuli alisema kwamba ni lazima aseme ukweli na kumfagilia wazi Mnyika ingawa hayuko CCM hali iliyofanya wananchi washangilie.

    Mara baada ya mkutano huo wananchi waliohudhuria uzinduzi huo walianza kusukuma gari ya mbunge na kumlazimisha dereva asiwashe gari. Msafara huo uliandelea katika barabara ya Morogoro mpaka polisi walipotaka gari liwashwe na kuondoka katika eneo hilo.

    Serayamajimbo
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Polisi wetu bwana......mimi ningewaambia mafuta yameisha
     
  4. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Oh amepigwa mayai, or hawamtaki, ah watu bwana! Ndo huyo anasukumwa na wapiga kura wake!
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mjanja sana huyu! Kaona eneo lenyewe hilo, angesema vinginevyo yangekuwa makubwa!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa mnyika mungu kamnyima mwili tu ila ana akili sana yule kijana....ungekuwa hujaoa ningekupa mke wangu mama gaude zawadi...
     
  7. P

    Pelege Senior Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnyika ni jembe letu kwa kweli,hapa Ubungo tumepata hakika kiongozi! Viva Mnyika.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Tehe tehe tehe:biggrin: kwani Mwanyika alipokuja hapo alitegemea kwamba atasukumwa? Obviously, polisi walijua ana mafuta ya kurudia. wangeweza kumwambia dereva aweke switch on na fuel gauge ingeonyesha!
     
  10. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    we noma hadi mkeo unamtoa zawadi akawe kiburudisho cha mbunge!......... bado hajaoa!
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...hahaaaa Mpe tu angalau mara moja.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    tuwekee picha tuone walivyo lisukuma.
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,665
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Sina Ugomvi na JM but Ningepata muunganiko wa misifa aliyomwaga Magufuli vs Ujenzi wa kituo cha mabasi Mbezi, maana nijuavyo kituo kilianza kabla ya Mnyika kuwa Mbunge.....nashawishika kuamini kwamba huenda waziri kakosa cha kuongea hapo.................
     
  15. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mnyika yuko smart sana mkuu,hata maisha yake ya mtaani ni ya ki maadili,hana skendo ya ulevi wala ya mademu!iyeye ni kusoma vitabu na kutekeleza wajibu wake wa kibunge tu!
     
  16. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    viva magufuli kwa kula matapishi ulituambia stand ya mbezi haijakidhi viwango na ipo katika eneo la barabara then leo umezindua tena kwa kumfagilia jembe la ukweli JJ Mnyika.
     
  17. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikubwa tunamshukuru Magufuli kwa kukifungua hicho kituo huenda sasa foleni ya magari pale Mbezi mwisho itapungua!
     
  18. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Akili mbovu sana.

    Samahani
     
  19. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    foleni haitisha kwasababu hatuna mazoea ya kusubiria magari vituoni. Mfano mzuri angalia kituo cha Mwenge,baadhi abiria wanaona uvivu kuingia kituoni,wanasubiri magari barabarani na madereva wa daladala wanashusha na kupandisha abiria nje ya kituo. Matokeo ni foleni kila siku pale Mwenge. Mtanzania aliyeishi Dsm enzi ya UDA kabla ya daladala anakumbuka jinsi gani vituo vilikua vinaheshimika. Hapakuepo uhuni tunaona hivi sasa.
     
  20. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Acha ujinga wewe
     
Loading...