Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika- live Mlimani Tv kuanzia saa mbili na nusu leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ithangaledi, Oct 24, 2011.

  1. i

    ithangaledi Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Mbunge wa Ubungo John Mnyika atakuwa live Mlimani Tv kujadili kuhusu kupanda kwa gharama za maisha na namna ya kuchukua hatua stahiki. Kwa wale waliokuwa na wanajadili muda mfupi uliopita kuhusu suala hili pamoja na wana-Jf wengine ni muafaka wa kusikia live kutoka kwake.
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hebu tujuze kinachoendelea, Ngeleja huku hasomeki kabisa
     
  3. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Updates plz.
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Huku kwetu haishiki!tujuzeni mlioko huko!
     
  5. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Updates plz
     
  6. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    tayari kipindi kimeanza mongoza kipindi ni dam mbaya yupo pale kamanda mnyika kuna jamaa yupo pale kama gamba fulani vle
     
  7. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kuna huyu jamaa Risasi Mwaulanga ni hopeless kabisa
     
  8. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mada uwekezaji jamaa kamponda mbowe eti anatengeneza sehemu za starehe badala ya sheemu za maendeleo sijui ni zipi
     
  9. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,760
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Mnyika hyper akili ,mwalikwa mwenzake maulanga mlevi wa maneno!
     
  10. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa uchache tu walau kuwajuza kile kianchoendelea
     
  11. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    jamaa copy cat anajidai kuvaa gwanda kumbe gamba
     
  12. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mnyika anachana kweli kweli kamjibu risasi kwamba kama ni pombe ndo serekali ya magamba inako chukulia kodi
     
  13. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wasikilisaji wanamponda jamaa limevaa magwanda ya chadema alafu ni gamba watu wanamchana kweli
     
  14. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnyika anasema moja kati ya mambo muhimu ni kusimamiwa kwa sheria ya matumizi ya Tsh. ili kuhakikisha wawekezaji na malipo yyte yafanywe kwa Tsh badala ya US$ kama ilivyo kwenye baadhi ya makampuni/taasisi
     
  15. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    wachangajiaji wanamshushua jamaa kwa kuvaa nguo za pipoz afu anawaita wakazi wa ubungo na sinza walevi badala ya kujadili ishu ya uchumi
     
  16. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    msikilizaji kaomba namba ya simu kamanda mnyika watu wanampongeza sana
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo ndiyo Mwakilishi wa Magamba dah hii Kali
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Bado anaendelea upupu wake, anajicontradict
     
  19. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu mgeni mwingine aliyeko studio anasema watu wa sinza ni walevi sana eti ukimleta muwekezaji hawezi kuwekeza sbb ataona watu walevi....wananchi waliopiga simu wamemkomalia awaombe radhi....jambo alilokumbushwa kuwa ni kuwa hayo mambo yameachiwa kuwa hivyo na chama chake cha ccm
     
  20. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    risasi kambiwa aombe radhi jamaa anamumunya maneno uyo mnyika anamcheki tu
     
Loading...