Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika live ITV: Afafanua vipaumbele vya Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Brooklyn, Oct 7, 2010.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Naibu katibu mkuu wa Chadema anaendelea kuhojiwa sasa hivi ktk televisheni ya ITV. Kwa jinsi anavyofafanua ilani ya Chadema na changamoto zinazoikabili taifa letu, na namna gani wao wakipewa nafasi ya kuongoza nchi hii watakavyotekeleza ilani yao....inapendeza sana! Naamini hata Kinana na mgombea wake wa Urais hawawezi kuelezea changamoto za kitaifa na namna ya kuzitatua kisayansi. Kama mpiga kura ktk jimbo la ubungo, ni wazi kura yangu itaenda kwa Mnyika!
     
  2. h

    hagonga Senior Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nimemkubali Mnyika kwa umakini mkubwa na uelewa mkubwa kwa jinsi alivyojieleza na kuieleza Ilani ya CHADEMA, Sijawahi kuvutiwa na mwanasiasa yeyote ngazi ya ubunge katika kampeni hizi kama Myika kwa jinsi nilivyomwelewa na anavyojiamini! kuanzia sera ya mambo ya ndani ya nchi, ulinzi na usalama wa Taifa na mahusiano ya kimataifa.
    Wana Ubungo hoyeeeee! pia watanzania hoyeee!
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    HIVI KWANINI KWENYE VIPINDI VIZURI KAMA HIVI HUWA HUTOAGI TAARIFA HAPA JAMVINI??

    UJUE BAADA YA ILE TAARIFA YA HABARI ITV KUTOKANA NA INFLUENCE YA WATOTO IKABIDI TUBADILISHE STATION NA KUANZA KUANGALIA FUTUHI-STAR TV, AAGH KURUDI HUKU NAKUTA MNYIKA ZIMESALIA DAKIKA 10 TU AMALIZE KIPINDI....AAGH NNNILIPATA TAABU SANA KUWAAMBIA WATOTO WAKALALE, ILA WALIKUSIKILIZA NA HAPA LENGO LANGU KUBWA NI KUWAASA HAWA WATOTO KATIKA MAKUZI YAO WAICHUKIE CCM NA KUJIRIDHISHA NA CHADEMA...

    ...ILA ANGALIZO TU SIKU ZIJAZO KAMA KUNA KIPINDI CHADEMA KWENYE TV NI BORA MKATOA ''ALERT'' MAPEMA ILI TUFAHAMU,..MBONA ZITTO KABWE ANAFANYAGA MARA NYINGI TU HAPA JF.......

    :director:
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi kwanini kwenye vipindi vizuri kama hivi huwa hutoagi taarifa hapa jamvini??ujue baada ya ile taarifa ya habari itv kutokana na influence ya watoto ikabidi tubadilishe station na kuanza kuangalia futuhi-star tv, aagh kurudi huku nakuta mnyika zimesalia dakika 10 tu amalize kipindi....aagh nnnilipata taabu sana kuwaambia watoto wakalale, ila walikusikiliza na hapa lengo langu kubwa ni kuwaasa hawa watoto katika makuzi yao waichukie ccm na kujiridhisha na chadema......ila angalizo tu siku zijazo kama kuna kipindi chadema kwenye tv ni bora mkatoa ''alert'' mapema ili tufahamu,..mbona zitto kabwe anafanyaga mara nyingi tu hapa jf
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mnyika anafaa kuwa katibu mkuu baada ya Dr Slaa kuwa Rais. Kijana anaweza kujenga na kutetea hoja zake. Nimemkubali jinsi alivyokuwa akinadi ilani ya uchaguzi ya Chadema ITV usiku huu
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu kumbuka kuwa hii ilikuwa recorded kwahiyo ITV wanaweza wanaweza kurusha muda wowote
    inawezekana mnyika alikuwa haujui watarusha lini
     
  7. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,999
    Likes Received: 4,285
    Trophy Points: 280
    Hon. Mnyika, at this moment you must strive to seize any opportunity which could give your campaign an edge. Zitto did it and he received the feedback and suggestions as regarding to the same. Candidates who are struggling to overcome the CCM hurdles must capitalize the air time provided.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Ulivyomalizia thread yako nimepata moyo!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mnyika anafaa kuwa kiongozi Watu wa ubungo Kura zenu zinahitajika sana
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    NI HABARI NJEMA KAMA HATACHAKACHULIWA NA CCM.................SI UNAJUA CCM wana pesa za EPA kwa hiyo full kununua watu.......wamewanunua waandishi wa habari makini......wamenunua vyombo vya habari makini.........wanajitahidi sana kutumia vizuri umasikini wa watz............lkn naamini kizazi hiki hakitakubali kuendelea kuchakachuliwa!
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kijana ameiva,anafaa kupewa kura!Hongera Mnyika,Hongera Chadema!
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Huyu kijana yupo tayari kukamata dola bila shaka yoyote ile. Amejiandaa haswaaaaaaaaa
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mchukia Ufisadi nawezaje kukutumuia Audi ya Mahojiano ya mnyika ili wana jamvi wapate kusikia
     
  14. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitu kizuri zaidi CHADEMA wanaweka mtu katika nafasi kutokana na Uwezo. Hivi tukimlinganisha Mnyika na Makamba (interms of knowledge and capacity to analyse Tz problems) nani zaidi?
     
  15. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Unataka kulinganisha visivyolinganishika! Mnyika na Makamba, hutakuwa umemtendea haki Mnyika. Mnyika na Makamba = mbingu na ardhi. Makamba mlinganishe na Mr. Bean
     
  16. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Makamba ana umri mkubwa kuliko Mnyika..
     
  17. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Chuwa alibaki akimshangaa tu..kabla alionyesha kama mtu anayetaka kumshambulia Mnyika..
    Hata CCM walioangalia kipindi hicho..walitingisha vichwa kazi Ubungo wanayo..
     
  18. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwakweli Kijana Mnyika yuko vizuri sana kichwani, huyu ni hazina kubwa mno kwa Taifa, nimetazama mahojiano haya jana, kila alipo kuwa akiulizwa swali na mtangazaji Chuwa ambaye mwanzoni alikuwa a bit rude, alilijibu vizuri mno na kumalizia vyema kwa kuomba wananchi tuwape ridhaa watekeleze hayo yaliyomo kwenye ilani yao.

    Ni ukweli usiopingika kwamba kutokana na mjaibu mazuri yasiyo teteleka hata mtangazaji Chuwa alijikuta akibadilika nakuanza kuuliza maswali yake kistaarabu tofauti na alivo anza,
    Namalizia kwa kusema, Mnyika umenikuna, kura yangu ni kwa chamadema, na naamini kila mtanzania aliye angalia jana kipindi hicho kura yake atawapatieni ili mtekeleze hayo mliyo yaahidi.

    Go go go Chadema and God bless you
     
  19. J

    JIWE2 Senior Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dogo anatisha. Ni heri mtumwa kijana mwenye busara kuliko mfalme mzee asiye na busara.
     
  20. k

    kwamagombe Senior Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nami namkubali kijana Mnyika, yuko makini saana utadhani ametunga yeye maana alijibu kwa ufasaha sana, jamani Chadema wamejipanga vizuri kushika dola, Du amanifurahisha saaaaaaana kujana Mnyika asiyesikiliza jana amekosa uhondo
     
Loading...