Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mnyika lisu na chadema presha ya nn juu ya kamati ya nchimbi

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by Asenga wa Pakaya, Sep 8, 2012.

  1. Asenga wa Pakaya

    Asenga wa Pakaya JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yawezekana mnajua mlichofanya juu ya kifo cha mwangos ndio mana presha inawapanda.mnyika leo rais uliemsema dhaif ndio unapendekeza aunde tume,msiwe kama nyan tazamen nyuma
     
  2. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Nlifikirigi una hakili timamu kumbe!
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha perege
     
  4. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Kwan rais ni dhaifu sana kiasi kwamba hawezi kuunda tume?
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah CCM bana kila siku ni Afadhali ya Jana
     
  6. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama ni dhaifu, aunde tu Tume dhaifu ili watoe taarifa dhaifu na 2015 ndio uwe mwisho wa dhaifu!
     
  7. kukomya

    kukomya JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Well said Mkuu,
    Lahaula; kumbe sikuwa nikifahamu kuwa mwana CCM ni lazima uwe dakika tatu nyuma! Mzee umerudi lini toka matibabu kule Mirembe? Mbona wamekuruhusu ukiwa bado hujapata nafuu sana? Ona sasa unapayuka, dunia inakushangaa!!!
    Kikwete mwenyewe anaujua udhaifu wake, na hajapinga hadharani kwamba ni kinyume cha hivyo, sasa wewe ni nani kumsemea?
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Yan unatoka kuharisha halafu unakuja kupost hapa...??
     
  9. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jifunze kuandika, hata title ya thread yako tu waliokutuma wameshindwa kukusaidia?!
    Vipi huongozi tena maandamano mkuu? Peleka thread hii kule JF Chit-Chat.
     
  10. U

    Udaa JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado unanuka uharo,kajisafishe tena.
     
  11. U

    Udaa JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hawa ccm kinyesi sana.
     
  12. i

    ishengom Senior Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    hili c jukwaa la historia jamani ss huyu vp kweli ni wa mirembe!!
     
Loading...