Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika, Lema, Mbowe mnasaini laki mbili mnakuja mtaani kudanganya wananchi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Dec 8, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,550
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Jamani
    pamoja na uhuni wa spika ila upinzani umenishtua sana sana..sakata la posho kila mtu amejua
    bado awajaanza kupewa kumbe wameshatumia na mbaya zaidi zingine ziko chooni
    loh aikaeli/lema /mnyika jamani mnasaini kabisa lakimbili alafu watanzania mtaani mnakuja
    kuwatembeza wafe wapigwe mabomu loh

    miaka 50 ya utapeli
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,425
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unashauli nini?
     
  3. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ubongo wa namna yako ni mzigo. Kwa akili yako unaona umeandika kitu cha maana saaana kwa kuwa tu Faiza Foxy ataunga mkono. Huo ni ufukunyuku usio na mashiko, posho zikisuswa zinarudi kwa mafisadi kwa hiyo sioni tija ya wewe kutafuta sifa ya kujifanya unawashutumu kwa kuchukua. Kwa hiyo unamlaani aliyepokea badala ya kumkemea aliyetoa na unataka kuungwa mkono na wanaume wenye akili zao. Subiri waje vibaraka wenzio
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Hongera kwa kutoka kwenye Ban!

     
  5. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wafuasi wa CDM ni watu wenye siasa kali na mtazamo wa kimageuzi ya kweli. Ila hao viongozi wa CDM ni meli ya wajanja! Haijatokea duniani kwa mpinzani kujadilian sera zake za ubishi na mtawala aliye madarakani. Kitendo cha slaa, cha kunegotiate na viongozi wa ccm kuhusu msimamo wa CDM wa katiba ni cha kisaliti. Ndio maana CDM mpaka leo wapo kimyaaa kuhusu katiba.

    Pale Slaa ilibidi ashikilie uzi wake ule ule wa kuamndamana mpaka kieleweke, lakini aliangusha uso na hivyo katiba itakuwa ya kijanja janja kama vile ile ya 1947!
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bado hujapona na hutapona kamwe kitu sugu hiyo waambie wakupeleke india ukatesiti zali,malaria ni noma
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mambo ya hovyo hovyo yanaandikwa na watu hovyohovyo.
    Huwa sisomi nikishaona jina. Najua ni utumbo wa kuku mwenye kideri.
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MS kwani wao siyo wabunge ???
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    inatwaje mkuu tumtembelee
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    malaria sugu has a point,..i've been wondering too
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  12. t

    tweve JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nenda kamuulize bi kiroboto kuhusu wabunge,malaria haikubaliki tanzania,nenda katibiwe kabla ya kukupanda kichwani dogo.
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unaogopa kuitaja " here we dare to talk openly " usiogope itaje tu
    Yeye hawezi ni mwoga ana aibu
     
  14. c

    chama JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Suala la posho linategemea zaidi uzalendo wa mbunge, mpaka sasa hivi mbunge wa Chadema aliyegomea utitiri wa posho ni mh. Zitto Kabwe, kimsingi ni uamuzi binafsi na wala si wa kichama; lakini kama unavyojua wabunge wetu wengi wanaongea lugha moja, sijasikia mbunge mwingine aliyegomea hadharani, ni juzi tu mh. January naye alijitokeza.

    Chama
    Gongo la Mboto DSM.
     
  15. mwaipembe

    mwaipembe Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    andika kitu kinachoendana na thread husika.acha kuleta za magamba hapa.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,550
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    shizukan
    Maametu mzazi angezaa kama wewe wawili duniani nahisi
    angekuwa mirembe bahati Mungu amemjalia kichwa bingo pekee
     
  17. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haujatulia mkuu tafakari upya hii sheria ni ya wabunge wote kumbuka hawapewi mikononi zinaingizwa kwenye account zao
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    siku moja niliona eti unasema kipindi nikiwa pale udsm... Sidhani kama wewe umefika hata chuo! Wewe ni kilaza... Kama una shahada basi uliipata kwa vibomu ulikuwa unaingia na nondo! Maana hujui kuandika vizuri! :lol:
     
  19. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha!Huyu kwa jinsi alivyo lazima alikuwepo humu, i wonder wich id was he using!

    BTW MS huyo mtoto hapo kwenye Avatar ni suicide bomber?

    And if so huo si ujinga kabisa hao watoto wanaelewa nini kuwavika mabomu kama na wewe una akili timamu?
    [​IMG]
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Acheni upimbi nyinyi,
    Mtafikiri labda mnajua sana taratibu za bunge!!
    Unachosaini ni karatasi ambayo haijaandika kiwango cha fedha utakachochukua!!
    Wala sidhani kama hizo hela unakabidhiwa CASH mlangoni wakati wa kuingia!!
    Wikiend kama hii ambapo ofisi nyingi zinafungwa hivyo kupunguza msongo wa mawazo kazini, Jaribuni kufikirisha ubongo wenu kuliko kutujazia utumbo hapa!!!
     
Loading...