Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika kukutana leo na wamachinga waliofukuzwa ubugo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 3squere, Apr 4, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    John Mnyika > John John MNYIKA
    Nakutana na wafanyabiashara ndogo ndogo (wamachinga)
    walioondolewa eneo la Ubungo. Nipo na Diwani wa Kata ya
    Ubungo, Boniface katika ofisi ya Serikali za Mitaa, Kata ya Ubungo.
    Taarifa zaidi zitakuja baadae.lll
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    "TAARIFA ZAIDI ZITAKUJA" ahadi ni deni tuna zisubiri hizo taarifa Comrade
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kawatie moyo maana naona serikali ya kikwete haina huruma na watu wake.
     
Loading...