Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika kukamatwa kama Mwigamba na Kibanda kwa kuchochea polisi kugoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Habarindiyohiyo, May 20, 2012.

  1. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukisikiliza video iliyopo kwenye mtandao: John Mnyika | Facebook kuna sauti ya Mnyika akichochea askari polisi kugoma kosa ambalo lilimfanya mwandishi wa makala Mwigamba na mhariri Kibanda kukamatwa na kushtakiwa kwa uhaini na uchochezi. Kama polisi mnaacha kumkata kwa kuwa ni mbunge mumkamate mara baada ya hukumu itakayotengua ubunge wake na kuwa raia wa kawaida tarehe 24 Mei 2012.

    ...ndiyohiyo
     
  2. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    umemaliza au?
     
  3. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamateni kwanza mafisadi, na waliokata mapanga wabunge wa chadema mwanza, nk hili lingekuwa jambo jema kwa watanzania, mnayoyafanya yana mwisho, wakati unakuja nanyi mnyee ndani ya ndoo.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Anzisha thread nyingine Kama "Mbowe ni fisadi kwasababu ana gari" au "Dr slaa Ana mtoto " zote hizo zitauza hapa JF Pambaf wewe
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ningejua ulipo ningekuja kuki"chopp" kichwa chako. Go to hell...
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mleta thread mbona hutoi vithibitisho vya polisi kutaka kumkamata mnyika? Pia kuhusu mnyika kuvuliwa ubunge mi nadhan kweli mahakamaccm inaweza ikafanya hivyo maana hawa watu ni wabaya sana na huwa wanballance kesi koz wanjua Mnyika akiwepo kwenye bunge la katiba itakuwa ni utata mtupu na patachimbika .
     
  7. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    huna la maana wewe!!!!!!!!!!!1111
     
  8. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Acha upuuzi wewe! Matatizo ya canine rabies ndo symtoms zake hzo,jaman kamateni huyu jamaa apewe chanjo ya kichaa cha mbwa...
     
  9. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu kumbe tayari mna nakala za hukumu?, kwenye hii nchi sasa ni ipo kwenye 'Law of the Jungle...'. Lakini pia nimemsikiliza Mnyika alichoongea ni facts tupu. Polisi hawapaswi kufanya kazi za siasa wakifanya wanakuwa fair game kwa wanasiasa.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    haya dume jike tunaomba ulale kwa kazi iliyokuleta.
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Pombe za wekend
     
  12. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ni mbaya sana na huleta matatizo ya kuwa ni thinking disorders, ndo matokeo yake haya!!!
     
Loading...