Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika kufungua matawi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DAVIES, Sep 15, 2012.

  1. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa fupi, nipo hapa maeneo ya Mikongeni kuna shamra shamra zinazoendelea kwa ajili ya kufunguliwa tawi hilo na mheshimiwa Mnyika.
     
  2. aba69416

    aba69416 Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matawi watafungua sana je wanaongeza wanachama au wanapunguza wanachama
     
  3. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Iweje usiseme Mikongeni ni wapi? Au ni jiji kubwa ambalo kila mtu atakuwa analijua?

    Ni tumaini langu hakutakuwa na kuingiliwa na akina Kamuhanda huko. Maana ana siku kadhaa hajaua.
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii haikusaidii wewe na post zako 4, la muhimu we nenda kamuulize babako kuwa alipomwoa mamako alijua atawazaa nyie watoto 10??
     
  5. aba69416

    aba69416 Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja ni maneno si matusi kwa mtazamo wako chadema watafika mbali ni ndoto njema ila unaota mchana
     
  6. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kata ni ya makuburi mtaa mikongeni jimbo la ubungo la mh. Mnyika,
     
  7. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu msamehe ajui alitendalo!Kazi zakutwa then posho zinaweza kukufanya ukawa kichaa mbele yawenzako bila kujua!Anajitahidi kumtetea mwenye bastola kwa bisibisi,wanakufaga vibaya mno hawa ;-(!!
     
  8. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa sasa mh. Yupo external anafungua tawi karibu na kwa mwasota.
     
  9. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ametumwa kuharibu, ila aangalie asiharibike yeye mwenyewe. Ukifungua tawi maana yake watu wa kutosha na endelevu wapo, wivu wa nini, anaye wake ccm, mnyika naye anaye wake anayemfungua. Chuki ya nini kati yake ntoto huyu na na umma wa m4c?
     
  10. C

    C programming JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    yaani sisi wakazi wa manzese tuna matatizo ya maji,barabara yeye anawaza kufungua matawi haki ya nani huyu jamaa lazima 2015.....lazima ang'oke
     
  11. C

    C programming JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    chadema...haitafika mbali propagandA YA UDINI,UKABILA,UKANDA NA UFREEMASONS ITAWAANGUSHA 2015
     
  12. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Hujajua tu kwamba CDM inatwanga kotekote? Kufungua matawi, kupata wanachama wapya na kushughulikia kero za wananchi vinakwenda sambamba, na sio moja baada ya lingine.

    Kisipopanuka chama kwa kufungua matawi na kuongeza wanachama hakitakuwa na nguvu za kuibana serikali ikumbuke kwamba hata watu wa Manzese nao wanastahili kupata maji.
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yaani bado mnajifariji kuwa hizo propaganda zenu zinasikilizwa na mtanzania yeyote hadi leo,ndo anavyowadanganya nape? Go ahead, because you have no choice,mkuu wenu mr.HAYATEKELEZEKI ameshindwa kutekeleza japo ahadi chache katika zile lukuki alizowaahidi watanzania na hamna jipya la kuliongea mbele zao and now smear campaign is the only and all that you have huh! Pity ccm programming!!
     
Loading...