Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika karibu Shinyanga mjini 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pastor dave, May 31, 2012.

  1. p

    pastor dave Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa mbunge alie makini ktk utendaji kazi wake ni Mnyika..Hongera sana kaka kwa kazi nzuri,.
     
  2. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hii ni nini sasa au vidole vimekuwasha tu,nenda kacheze na wageni wenzio kwenye jamvi la wageni hapa hupawezi

    Join Date : 30th May 2012
    Posts : 3
    Rep Power : 0

    Likes Received 0

    Likes Given 0
     
  3. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kichwa cha post na habari yenyewe havishabihiani.
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Pumba square
     
  5. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Join Date : 30th May 2012
    Posts : 3
    Rep Power : 0
    Likes Received 0
    Likes Given 0

    Sikujua, kumbe unajifunza kuanzisha post.
     
  6. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Jamani learning is a process
     
  7. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu jamaa ni mgeni inatakiwa aelekezwe sio kumkashifu. Pastor Dave hakikisha next time title ya post yako inaenda sambamba na content (ujumbe), usiweke post kwa hisia hii ni JF!!
     
  8. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ..... hii ni JF, HOME OF GREAT THINKERS.
     
  9. b

    bumes Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Asante sana kwakutambua hivyo


    Kwanza nataka nisema CHADEMA wana very good Orators, yani wakiogea unashimba kwamaneno yao kama hata madarakani wata kuwa hivyo basi Tanzania yitapata neema yakuwa navyogozi kweli.

    Lakin beware of good speakers mara nyingi niwatedaji wasio ridhisha. E.G I have never seen a better speaker the former president of Zambia CHILUBA lakini mwishoni akaharibu Inchi kuliko Kaunda.

    Cha muhimu wa Tanzania fusa ya hiyi yakupata Katimba wayitumie.

    What is important is to empower INSTITUTIONS kama, Tume yauchaguzi, mahakama, police not the armey vyombo vyote hivyo vinausika nawatu moja kwamoja.

    Tukifanya hivyo sio chamuhim ninani atakuja madarakani.
     
  10. D

    Dabudee Senior Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What are you trying to say?
     
  11. u

    utantambua JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnyika mzee wa ki-vitz.
     
Loading...