Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika, Kafulila Live Star TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Feb 11, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wanazungumzia elimu, tuwaangalie
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mnyika..vipaumbele vielekezwe kwa mambo yanayowahusu watanzania
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    madeni ya walimu ambayo ni genuine hayalipwi lakini serikali inakimbilia kulipa dowans, walimu wanashuka morali, watoto wa walala hoi wanafeli
     
  4. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mjadala ni mzuri.wote wanaongea na kujenga hoja vizuri sana.ingawa kafulila ni bendera fata upepo na siku zote hana misimamo yake binafsi,lakini ni mjenga hoja mzuri mwenye uwezo wa kusimamia hoja zake.na.mnyika nae ni supa mbunge.mama Rwakatare kakimbia,angeumbuka leo maana hana upeo wa yanayojadiliwa hapa
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inasemekana watu wanaotoka Kigoma ni good talkers, lakini misimamo yao ni kama nyumba ya mchanga mtupu!
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo ni sawa na kupambanisha Kichuguu (Kafulira) na Mlima Kilimanjaro (Mnyika). Naona Kafulira anapambana kujenga jina kupitia CDM.
     
  7. Y

    Yusuphsabury Senior Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Fine mr.mkeshaji endelea ku2juza,yanayojili star tv.
     
Loading...