Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika hamishia tallying team yako kwenye kura za urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jatropha, Nov 2, 2010.

  1. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kutokana na hujuma zinazoonekana kufanywa na tume ya uchaguzi kwenye matokeo ya urais, mhe john john mnyika mbunge mteule wa jimbo la ubungo na naibu katibu mkuu wa chadema tunakuomba uhamishie tallying team yako kwenye matokeo ya uraisi ili chama kiweze kuwa na hesabu zake za kura dr slaa.

    Naamini kuwa timu kama hiyo ipo lakini tunakuomba uiongezee nguvu ili kukidhi kiu ya mashabiki wa chadema
    katika kipindi hiki muhimu.
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    This is very important to all wakalas wa CHADEMA country wide. Wasibweteke na ushindi wa wabunge wakasahau ngwe ya urais!!!

    Good idea/
     
  3. c

    chanai JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni ya muhimu sana kwa mikoa yote. Ikiwezekana wekeni hizo data zisizo rasmi tayari ili later wadau wote waweze kufananisha na zile ambazo tume watatoa.
     
  4. G

    Godfrey Mwaja Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo kweli maana hawa jamaaa wakiona tuko busy kufuatilia ubunge tu wanaiba kwenye urais kiraiiiin,
     
  5. G

    Godfrey Mwaja Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuatayakubali matokeo ya kweli tuu, tunaomba fomu za matokeo ya majimbo yote zikusanywe na kuhakikiwa ili ku;inganisha za NEC
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    guud
     
Loading...