Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika (CHADEMA) azungumia kesi inayomkabili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, May 3, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mnyika "Mpaka sasa nimeandika
    kurasa 21 za mchango wangu
    kuhusu majumisho (final
    submission) kutoka katika rundo
    la rejea za hukumu mbalimbali
    zenye misingi muhimu ya kisheria
    (fundamental legal principles).
    Naendelea na mkesha kama wa
    Loyola kupitia kurasa 111 za
    mwenendo wa kesi (court
    proceedings), Nikimaliza
    namwachia wakili wetu aendelee
    kwa upande wake, tutakutana
    mahakamani kesho tarehe
    4 Mei 2012. Nasikia adhana, Hayya
    alas-swalaah; Tulitafuta kura
    pamoja, tukapiga kura pamoja,
    tukazilinda kura pamoja;, kwa
    pamoja tutaendelea kushinda.
    AMUA: Maslahi ya Umma Kwanza"
     
  2. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    A very courageous message from a less ambitious but more determined young politician

    God bless you JJ.
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Sasa yanatuhusu nini sisi hayo?

    Naona mnatafuta sababu ya kusema mmeonewa!
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe mla urojo mambo ya Tanganyika yanakuhusu nini??

    Kiherehere chenu pelekeni Barazani, 'sisi hatukai barazani pa watu wenye mizaha'!!

    Nyambaf!!
     
  5. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yasokuhusu hayapaswi kukuwasha.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,166
    Trophy Points: 280
    safi sana,tuko pamoja na tutashinda pamoja!

    people's powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  7. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    i hate this kind of thinking!
    anyway, wahenga walisema:
    "Be the change you want to see
    around u"
     
  8. m

    man lesha Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nyamaza klaza mkubwa we wa magamba, hujui lolote
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    The leader of genius must have the ability to make different opponents appear as if they belonged to one category-Adolf Hitler
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mkuu kuna tetesi wewe ndio Mnyika ni kweli au majungu ya watu?
     
  11. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ulianza na MUNGU ni dhahiri kesho utamaliza na MUNGU.
     
  12. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Tetesi kutoka kwa watu gani?
     
  13. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila la kheri Mhe. J. J. Mnyika,
    Na Mungu akatangulie kwani katika yeye Haki Hutawala dhidi ya Giza na Udhalimu wa shetani.
     
  14. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tutashinda John, usiogope, hata Kikwete hataki utoke bungeni, trust me! Nilidrive toka arusha na vijana wenzangu tukaja kupiga kura ubungo maana huko ndo yulijiandkisha tukiwa UDSM.
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wewe ni limbukeni wa madikteta ndio maana vi message vyao ndio unavitumia sana muungano ukivunjika tutakutoa puta
     
  16. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu wangu tume ya katiba! Hebu tulia humu kwani unavyofanya unawadhalilisha bure wananchi wenzako wa kwenu pemba so unapoona sisi watanganyika tunatoa mawazo yenye akili basi na ww jitahidi kuwa kama sisi watanganyika.
     
  17. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Com' again fool!!
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Msamehe bure we umeshasema yuko barazani je unategemea nini kutoka kwa mtu aliyeko barazani na barakashea na kanzu kutwa; ni lazima pointi zitamwishia na kuanza kubwabwaja.!!!
     
  19. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Naomba tukutane Mahakamani kesho kwa majumuhisho. Mora atakuwa nasi katika kutetea haki yetu
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa nayejiita "tume ya katiba" ni mjinga sana anatafuta umaarufu wa kijinga hapa JF kwa kudandia thread za watu kwa kutoa vague comment atakuja kuishia kuchapwa vibao hata wakina Ritz na Rejao hawako hivyo
     
Loading...