Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika athibitisha UDHAIFU wa JK bungeni Jioni hii.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Donyongijape, Jul 2, 2012.

  1. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Akichangia Hotuba ya bajeti ya Ofisi ya Raisi , Mh. Mnyika ameanza kwa kunakili Ibara ya 33-50 ya katiba ya nchi. amesema katiba hii inampa raisi madaraka makubwa; raisi halazimiki kufuata ushauri wote wote.. Amesema mwaka jana Ofisi ya Raisi ilileta Bajeti na wakachangia weeeeee, mambo mazuri kabisa lakini kwa masikitiko makubwa ni kwamba mengi ya msingi hayajatekelezwa. Na ndio maana wabunge wanalazimika kuzungumza kwa ukali. Amesema kuna idara nyeti za PCCB,Maadili, Mipango,Ajira, Utumishi,TISS etc ambazo zote zipo kumshauri raisi kiuchumi, kiusalama, kiajira etc etc . Amesema huenda Idara hizi zinatoa ushauri mzuri tu kwa raisi lakini kwa kuwa raisi anaweza kuukubali au kuukataa basi huenda raisi anapuuza huo ushauri. Hivyo mwisho akaiomba serikali katika majumuisho iseme ni namna gani huu UDHAIFU unashughulikiwa!
     
  2. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Anasema serikali ilete Taarifa/ Makubaliano ya Serikali na Madaktari Bungeni ili ijadiliwe.
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wakujadili nani, wabunge au serikali? Maana serikali na madaktari wameamua kupimana msuli...
     
  4. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnyika ananipa raha kweli, magamba walikuwa kinywa kumsikiliza, ukiwa unatetea magamba lazima uonekane mjinga, mmh kuna huyu wa cuf naye kafunguka!
     
  5. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mnyika amejenga hoja yake vizuri leo..alikuwa akiuchambua udhaifu wa JK vizuri kweli kweli. Kwangu mimi nimeng'amua kwamba..kama kuna wataalamu wa maana serikalini na wanatoa ushauri wa maana kisha JK anapuuza kama tunavyomsikia na kumjua kuwa ni mbishi au a.k.a big headed,Basi ni sahihi kabisa kwake yeye kumuita JK Dhaifu. Mtu ambaye haki nchini kwake kupata ushauri wa wataalam, mtu anayezurura misibani na harusini etc etc... Huyo lazima atakuwa DHAIFU. Heko John Mnyika
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    heko kijana anatuwakilisha vyema bungeni tunataka vitu km hv kwa tunaowatuma bungeni,sio mbunge flani anaomba tufunge na kuomba kwa ajili ya serikali,eti serikali ina pepo tulikemee lol
     
  7. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Namkubari sana JJM...nimekubali kauli ya msigwa "Akili ndogo inatawala akili Kubwa"
    'Vox populi,Vox dei'
     
  8. m

    majebere JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kelele tu bungeni, hana maana yeyote huyu kijana, mwache aropoke tena halafu aje kujitetea
     
  9. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kwa taarifa yako waote leo wameufyata mkia, tuliiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! Chezea Mnyika wewe??. atakung'ata oooooh.
     
  10. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hapo unaleta ushabiki wa vyama, kwenye ukweli unatakiwa kukiri tu. Huyu kijana point zake ni constructive siyo mtu wa kelele kama ulivyosema, hata spika na watu wa serikalini wanamkubali isipokuwa tu ni kwa kuwa hayuko kwenye chama tawala na bunge letu linaendeshwa ki-siasa zaidi, ni kama vile wakala wa serikali na chama tawala na si mhimili unaojitegemea kama ambavyo lilitakiwa kuwa.
     
  11. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
     
  12. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    big up JM
     
  13. h

    hans79 JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ukweli utabaki kuwa hivyo hata Kama huutaki, ni kheri akuambiae kosa lako kuliko akusifiae.
     
  14. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ukweli ukicmama uongo hujitenga wamezomea sasa wanaona haya.
     
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu huwa uwezo wake anabeba wabunge 200 wa ugambani
     
  16. K

    KALEBE JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Angekuwa mbunge wa chadema angeambiwa tunaomba utuletee ushahidi lakini kwa sababu ni wa chadema hakuna tatizo na yuko halali kusema lolote hivi ujinga wa namna hii tutauvumilia hadi lini sasa siyo tu ushahidi huo uwasilishwe bungeni bali pia na sisi wanachi tunaomba ushahidi na kama atashindwa kuuwasilisha alitake radhi bunge kwa kukidhalilisha chama cha chadema vile vile awatake radhi watanzania wote:A S-baby:
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo huyo si ndio alikuwa anadai katiba hii mbaya na anataka ibadilishwe mpaka akawa anasusa bungeni. vipi leo imekuwa nzuri?

    Nakwambieni huyu kijana anachanganyikiwa, kama mnabisha mtanambia, maana nimem-observe, mara anacheka cheka bila sababu, mara ananuna bila sababu, mara anakasirika bila sababu, mara anaongea vitu vya ajabu.

    Mtazameni sana jamani, asije akafanya vituko vikubwa kuliko hayo mjengoni, huu ni ushauri wa bure.
     
  18. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Madaktari wamerudi kazini kwanini hamsemi walichochewa na nani? Km ni Udhaifu wa JK basi wangesaini kuacha kazi km mdhaifu alivyowaambia
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Madaktari wamerudi kazini kwanini hamsemi walichochewa na nani? Km ni Udhaifu wa JK basi wangesaini kuacha kazi km mdhaifu alivyowaambia
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    zomba ume confuse anayechekacheka bila sababu ni baba yenu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...