Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika ataka Waziri Kawambwa awajibike

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Serayamajimbo, Jan 25, 2010.

  1. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na Irene Mark


    [​IMG]
    MKURUGENZI wa Mambo ya Nje wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), John Mnyika, amemtaka Waziri wa Miundombinu, Dk. Shukuru Kawambwa, kuwajibika kwa kushindwa kueleza wazi hatma ya mkataba tata wa uendeshaji wa reli ya kati baina ya serikali na kampuni ya Rites kutoka nchini India.
    Akizungumza na Tanzania Daima Jumapili, Mnyika alisema bila kuvunjwa kwa mkataba wa TRL, hakuna sababu ya kuendelea kuwepo kwa waziri wa miundombinu kwa maelezo kuwa mkataba huo ni mzigo kwa serikali.
    Mnyika, alisema kauli mbili tofauti zilizotolewa na viongozi wa juu wa wizara moja ni dalili za kushindwa katika utendaji wao.
    “Utofauti wa kauli kati ya waziri na katibu wake ni ishara kwamba kimaadili hatuna serikali. Najua kusema hakuna serikali ni uhaini lakini ni muhimu Watanzania wajue ukweli huu.
    “…Hayati Mwalimu Julius Nyerere, aliwahi kusema mkusanyiko wa mawaziri na watendaji wasiokuwa na kauli moja ni dalili ya kutokuwa na serikali,” alisisitiza Mnyika. Mnyika alisema, anaielewa India kuwa ni moja ya nchi zenye mitandao mipana ya reli, lakini kati ya makampuni yanayoheshimika kwa uwekezaji nchini humo kampuni ya Rites si mojawapo.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mapungufu mazito sana haya kwenye sekta ya reli, na kwa mtu makini alitakiwa kujiuzulu fasta!..

    Ni mkataba gani huu wenye sura mbili, then waziri yuko na furaha tu?..

    Je huku si kuwaabudu cum kuwaogopa wageni, huku ukiwaponda blood-brodas?

    Utumwa wa Fikra!
     
Loading...