Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika aomba muongozo Bungeni juu ya muda gani utakaotumika kumhukumu Ngeleja kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOB SEEKER, Aug 12, 2011.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa ubungo John John Mnyika aomba muongozo kwa Sapika Makinda juu ya muda gani utakaotumika kumhukumu Ngeleja kesho juu ya mapitio ya bajeti yake na mpango maalum juu ya utatuzi wa janga la kitaifa kuhusu umeme hatimaye spika Makinda asalimu amri kwamba kuna muda wa kutosha kabisa.

    Peoples power
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hakukua na haja ya kuanzisha thread. ungeendeleza kwenye thread zilizotangulia zinazomhusu Ngeleja (LLB Hons, LLM)
     
  3. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wacha tusubiri
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    hakukuwa na haja ya kuweka post yako hapa..ungekausha tu
     
  5. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali kwa Mh. Masaburi: Hivi ni kweli Mh. Mtemvu na Mh. Zungu wanafikiri kwa kutumia Malalio!
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kila mtu ana tv nyumbani, ofisini
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Unauhakika na unachokisema?tafadhal usikatishe tamaa watu kutuhabarisha!we kama unayo kwako au ofisin kwako ni wewe na siyo wote
     
  8. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kibahasha kingine cha Jairo hichi hapa..
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inawezekana ndo maana kavunja bodi
    iliyokuwa inaiongoza DDC Aambapo m/kiti wake ni MTEMVU.
    :clap2:
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu avatar yako inanikumbusha mbali sana!!!

    Dr. Shukuru (PHD) alivyowapigia magoti wananchi akiomba kura!!!
     
  11. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haya ni marumbano ya hoja jamani?mkielewana nitarudi.
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    non sense thread.
     
  13. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kati ya watu wa ajabu wewe ni baba lao. Sasa kuna uhusiano gani kati ya unachochangia na kuleta mambo ya kishenzi ya elimu yako hapa; eti LLB Hons, LLM. Nani kakuambia tunaoza hapa? Picha ninayopata kwako ni kuwa wewe ni miongoni mwa wale wanaofikiria kwa m-a-k-a-l-i-o. Ni sawa na mwanaume anatongoza halafu anaanza kumtajia m/ke eti yeye ana mali, LLB, LLM, PhD,......etc. Huu ni umaskini wa mawazo. Hakika wewe ni maskini wa akili. Umeenda shule tu lkn hujabahatika kuelimika.

    Pole sana. Shenz type.
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mkuu avatar yako inanikumbusha mbali sana!!!

    Dr. Shukuru (PHD) alivyowapigia magoti wananchi akiomba kura.................Hii yote ni njaa tu. Elimu, suti, skuna unapiga magoti kwenye vumbi eti unaomba kura...Hawa ndio wasomi wetu...inatia kinyaaa!! Mi nilidhani Ezekiel Maige huyu!
     
  15. C

    Chacky Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tafadhali, wengine hii ndiyo njia pekee ya kupata habari za nyumbani. Usikatishe tamaa watu kutuhabarisha
     
Loading...