Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika anaonyesha umakini, uzalendo na kutambua lilompeleka Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by naggy, Apr 11, 2012.

  1. n

    naggy Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nathubutu kusema mh. Mnyika kuwa ni jembe, bingwa wa kufikiri. Naamini wote mtakubariana nami. Nasema hili kutokana na uwezo wake bungeni wa kujenga hoja na kukubarika na wabunge wote bila kujari itikadi. Kamanda Mnyika amekuwa bingwa wa kuweka marekebisho katika sheria zinazotungwa. Hata katika bunge la leo jioni linalojaribu kupisha sheria ya usajiri wa makampuni. Amekuwa akifanya hivyo katika sheria nyingi sana.

    My take: wabunge wote wakiwa serious kama Mnyika, hakika bunge litakuwa linapitisha sheria nzuri sana. Big up kamanda Mnyika, I salute you.
     
  2. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante kwa kumpatia kamanda sifa stahili. Ziweke basi hizo nondo zake hapa ili nasi tuone na kudadavua.
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    well done! Mnyika.katibu wetu baada ya slaa kustaafu
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,133
    Trophy Points: 280
    Nafatilia mjadala wa BRELA Bungeni sasa hivi, kwa nini wabunge wa CCM wako kimya zaidi ya kusema NDIYOOO! Maana wanaompeleka AG kwenye makosa ya muswada ni wapinzani.Jee wale wa CCM wanawakilisha watu gani? Au hawajui wako pale kwa shughuli gani?
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,012
    Likes Received: 3,834
    Trophy Points: 280
    Safi sana mdogo wangu John Mnyika nimeona jinsi alivyojenga hoja zenye mashiko.
     
  6. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,658
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145

    Naunga mkono hoja, kwa jinsi inavyoonekana wabunge wa magamba wangekuwa pekeyao hiyo sheria ingepita kwa kila mahali kuitikia NDIYOOOOOOOOOOOOOOO, bila hata kujua ni kitu gani kinapitishwa. Big up Mnyika, kwa hali hiyo hakuana kitu kupita chini ya carpet kama walivyokuwa wamezoea. Naona hata AG anakubaliana na Mnyika.
     
  7. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,658
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mnyika, Ubungo hatukukosea kukuchagua, Big up
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Tunalo jukumu la kuweka wasimamizi wa sheria nzuri pia, siyo hawa wacheza makirikiri, vinginevyo zitaishia kuandikwa vitabuni.
     
  9. ERASTO SYL

    ERASTO SYL Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa namuona hapa Mh.Mnyika amejitahidi sana kufanya marekebisho kwa maslahi ya wafanyabiashara wa Tz.Inaonekana kapitia sheria moja baada ya nyingine na kutafakari...then akatoa mapendekezo yanayoendana na hali halisi na mazingira ya Kitanzania ili sheria isiwe mzigo bali isaidie wafanya biashara kufanya kazi zao kwa tija kwa Taifa!
     
  10. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nafuatilia mjadala wa Wabunge, Aidha ni Umri wake, au kuwa kwake fresh kichwani bila kuathiriwa na sumu za siasa, lakini bila ushabiki, anaongoza mjadala na changamoto nzuri sana na zenye hoja na anonekana kuwa ndiye aliyesoma vizuri sana muswada huu yeye na Mwana shria Mkuu wanaelewana Lugha ukilinganisha na wengine... nimeipenda, hongereni CHADEMA kwa hili hamkukosea
     
  11. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,658
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Rizt, umepotea njia, unaelekea kuzimu

     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wabunge 30 wa magamba
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    I'm waiting for the Featuring between Mnyika and Zitto ha ha ha Magamba wataumiaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  14. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mpigie Naggy "Like" kwanza then cheki TBC iko live utaona
     
  15. J

    Jeje Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa CCM wengi wababaishaji Hata Hoja Muhimu kama Hii hawaungi mkono,Ila na wasiwasi wengi wao hawajui kilicho wapeleka Mjengoni zaidi ya Maslai yao Binafsi,Pongezi kwa jembe Mnyika.....piga kazi huko mbele tutakupatia Nchi hii uiongoze.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,012
    Likes Received: 3,834
    Trophy Points: 280
    "Ushabiki Mandazi Source MTM"
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona hapa anavyomuweka sawa gamba Werema.
    Kijana yuko fit...
     
  18. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,852
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi yuko anamkimbiza AG na sub standard na counterfeit goods. AG anachemka kweli wakuu.
    AG na Mwenyekiti Mama Mhagama wametumia wingi wa CCM kupitisha hiyo hoja.
    Dah naomba huyu dogo wasimpore ubunge wake ili tuendelee kufaidi nondo za huyu Mnyika
     
  19. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Gamba limeanza kukuvuka?
     
  20. n

    naggy Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani sheria inayopitishwa ipewe jina aka Mnyika. Katoa mchango mkubwa sana. Angalieni tbc, siwezi kuost hoja zake nzito. Mwanasheria mwenyewe kamkubari.
     
Loading...