Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika Akalia Kuti Kavu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MENDE JEURI, Jul 4, 2012.

  1. M

    MENDE JEURI Senior Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kuchanganyikiwa na sek seke za Nchemba, Mh. Mnyika alijikuta akijiingiza matatani bure kwa kudai kwamba Nchemba naye ni mhusika wa wizi wa EPA pale BOT. Sasa Nchemba laiingia BOT 2006 na tayari wizi ulikwishatokea, na Mnyika amepewa siku 7 kutoa uthibitisho. Atafanya nini masikini kijana huyu ambaye ni kama kachanganyikiwa kabisa sasa.
    Nawashauri wabunge wa CDM kuepuka kushindana na Nchemba, watajikuta pabaya sana. Huyu jamaa ni bingwa wa ku provoke watu. .Achaneni naye, mtaumia

    Source: Mnyika amhusisha Nchemba na EPA
     
  2. C

    Chebacheba Senior Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ohooooo!! huyu Mnyika mbona hivi tena? anakurupuka bila data! Hivi adhabu ya mbunge anayeshindwa kuthibisha huwa ni ipi? maana ni dhahiri shairi kwamba hapa Mnyika atashindwa kuthibitisha.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi kwa mara kadhaa sasa nawaandikia humu JF kuwa Mnyika hayuko sawa na ana matatizo (amma "psychiatric" amma "psychological"), namsikitikia kijana huyu lakini nawasikitikia zaidi watu wazima walio karibu na kijana huyu kuwa hawajatanabahi mpaka leo hali hiyo ya Mnyika.

    Nawasihi wamtafutie ufumbuzi haraka sana kwani anaweza kufanya mambo ya ajabu amma pale bungeni amma nje ya bunge.

    Nawasilisha kwa mara ya tatu maoni haya.
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli kichaa humwona mzima ndo kichaa.
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Inabidi kamati au tume iundwe ya kufanya hayo uliyosema halafu nitakupendekeza wewe Zomba uwe mwenyekiti wa tume.
     
  6. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mnyika nadhani ana stress au amepagawa na mambo.Anakurupuka kurupuka tu,alitakiwa awe na ushahidi kwanza ooohooo!shauri yake.
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    ha ha Mende Mjeuri aka Mwigulu Mnchemba utaweza mbinu za Mnyika the great utaipata alitangulia kwa kusema anaushaihidi kamili mwambie kipepelete wako Jenister akipelekewa ushahidi auweke hadharani
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mzimu wa JK umeanza kumwandama
     
  9. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ngojeni hizo siku zikipita bila yeye John kuthibitisha ndo muanze kuleta hoja zenu hapa......sasa cjui huo ushahidi wautaka wew mtoa sred au? Kinachokuwasha ni nini? Tulizana arifu ukweli haupo mbali.
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    zomba
    Mimi nadhani Mwigulu Mchemba ndio mwenye tatizo la kisaikolojia manake nasikia akiwa mtoto alipenda kupumuliwa na wenzake huku akifurahia kwa maneno ya mwana JF aliyetuhabarisha mtu wa aina hiyo lazima awe mwehu ukimwona uso wake unaona anger na trauma aliyonayo anaimwagia sasa kwa Mnyika
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Mwiguru Mchemba muuaji anayesemekana kwa kulipa wauuaji wa wanachadema Igunga na Arumeru ndio ambaye amechanganyikiwa damu ya wale alioagiza wauawe inamfuata he is a lost case leo tupo hapa kama mumelipwa na mwiguru mchemba mwambie tumewakuta
     
  12. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Tusubirini sinema ndio kwanza inaanza.
     
  13. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jembe JJ namuamini hawezi kutoa maneno bila ushahidi, nina uhakika ana kitu ambacho kakishika km ushahidi, we subiri uone, nashauri ushahidi uwekwe wazi wasifichwe.
     
  14. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama sio huyo chemba leta ushahidi nani aliiba
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hilo ni tatizo lako, mimi naongelea hili tatizo alilonalo Mnyika kabla hajaanza kupashana na Nchemba.

    Namuonea huruma huyu kijana na nnatumai watu wazima wenzangu wanaomzunguka (walio karibu nae) wananisoma pia na watafata ushauri japo kwa kumtazama mwenendo wake kwa umakini (ndani na nje ya bunge) wala sileti hizi mada kuhusu Mnyika kwa ajili ya kujibizana kwake Bungeni au hoja zake, la hasha, mimi naongelea afya yake.
     
  16. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Wana jamvi tusubiri hizo cku saba alizopewa, na Bunge nalo litoe hadharani ushahidi utaotolewa na Mh Mnyika, n then tupate ya kuyajadili hapa...!
     
  17. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii ndio tabu ya mijitu inayofanya kazi ya kipumbavu ya kuitetea "system" bila hata kutumia hata chembe ya akili. Kilichotokea bungeni ambacho mwenyekiti Jenista Mhagama alimwagiza mheshimiwa Mnyika kufanya ni kuthibitisha kuwa Mwigulu ni MTUHUMIWA wa kashifa za EPA. Mwenyekiti alirudia mara nyingi neno MTUHUMIWA. Sasa cha ajabu nini hapo?Kama Mchemba amewahi kufanya kazi BoT hata kama aliajiliwa juzi kwanini asituhumiwe?Kinachotakiwa ni yeye Mwigulu kuthibitisha kwamba tuhuma hizo sio za kweli.
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280

    Mnyika ni mtu makini sana, hawezi kukurupuka na kusema bila kuwa na vielelezo; ngojeni athibitishe halafu nyie magamba mfiche ushahidi kama mlivyofanya kwa Lema!! Chadema NOMA hawawezekani!!
     
  19. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hakuna mtu mzima mwenye akili timamu anayeweza kuji "identify" na wewe mtu usietumia hata chembe ya akili zaidi ya fitina na majungu tu!
     
  20. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ndo matatizo ya kumjadili mtu, limekuwa bunge la visasi2, hv upinzani ni huu?
     
Loading...