Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MNYIKA aichachafya Wizara ya Afya kuhusu Madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Feb 3, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anasema Bunge linapokea taarifa kutoka kwa Serikali kuhusiana na Mgomo wa Madakrari na bunge inaonekana halitaruhusiwa kujadili.
    Mh Jembe Mnyika anasema Waziri ni watuhumiwa wa uzembe na bunge halipati nafasi ya kuwawajibisha iwapo bunge halitapewa nafasi ya kujadili.
    Sasa Naibu Speaker sijui atakuwa Gamba leo?? kuhusu mwongozo kuruhusu Mjadala wa Bunge kwa Mgomo wa Madaktari.

    Waziri anaongea.Acha nitawajibu muda si mrefu..Ila Mnyika Haki ya Mungu Kidume
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kweli ni kidume wala sio bwabwa kama magambazi
     
  3. t

    taranda Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba hawataki ishu ijadiliwe..ndio tunaelekea huko
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyu na Tundu Lissu wananipa raha sana yaani hivi niko kazini lakini nimejifungia huku kwenye kichumba cha chai naangalia bunge mie..Akianza werema tu na Lukuvi nazima tv narudi zangu kwenye laptonga napiga kazi ado ado huku nacheki jf kuna nini ....ushanifahamu
     
  5. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani mtuletee yanayojiri kwa wakati nasie tujue.
     
  6. k

    kabuga Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! mtujuze vizuri maana tbc kimeo
     
  7. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nini Kinajiri huko jamani tuleteeni na sisi huku!
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
     
  9. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,575
    Likes Received: 1,888
    Trophy Points: 280
    swala sio shule yake, swala ni uwezo wake. kama unataka kujua shule yake anzisha wizara yako ya watu wenye shule ili uwape kazi. Kaa kwenye hoja na uwezo na sio kiwango chake cha elimu kwani hakitusaidii. Wangapi wanashule hapo bungeni na hatuwaoni kwa lolote?
     
  10. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  11. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mrs........

     
  12. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
     
  13. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
  14. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
     
  15. k

    khujo mlweta New Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna umuhim sana kwa cdm kufanya mikutano ya hadhara kwa ingi mikoa ya kusini especially vijijini,ni muhim sana.
     
  16. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    uliambiwa KIJIKE??KIDUME CHA MBEGU MWAYA
     
  18. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  19. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
     
  20. josam

    josam JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Nadhani imeeleweka, tufunge mjadala wa shule tujikite sasa kwenye mada.

    Asante.
     
Loading...