Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika aendelea kutekeleza ahadi zake...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lua, Aug 24, 2012.

  1. L

    Lua JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnyika aendelea kutekeleza ahadi zake kwa speed zaidi kwani baada ya kukamilika kwa ujenzi wa madaraja yafuatayo, daraja la golani- msewe njia ya chuo kikuu, daraja la msewe ambalo kwa sasa wanaliita daraja la mnyika, daraja la golani nalo wananchi wanaliita daraja la mnyika kutoka lilikua ni tatizo kubwa kwa wakazi wa kimara suka na la muda mrefu, sasa limekamilika, daraja la matosa, daraja goba-makongo, daraja la mbezi shule ya msingi na mengineyo, kwa upande wa barabara ya manzese midizini inaendelea na ujenzi, barabara ya manzese chakula bora imekamilika na nyinginezo.

    Na wiki iliyopita diwani wa kata ya saranga (chadema) Ephraim Kinyafu amepokea barua ya utambulisho wa mkandarasi atakaeanza ujenzi wa barabara ya king'ongo yenye urefu wa (km 3.8).

    Bado anaendelea kusukuma katika ngazi ya manispaa, mkoa na hata taifa ili kuhakikisha anakamilisha ahadi zake kwa asilimia 99.9

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • bara.jpg
      bara.jpg
      File size:
      659.7 KB
      Views:
      737
    • maji.jpg
      maji.jpg
      File size:
      546.5 KB
      Views:
      48
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Maji ya mchina amechemsha kuyapigania?
     
  3. L

    Lua JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    fanya utafiti kwa wakazi wa ubungo wakwambie hali ya upatikanaji wa maji wa ubungo kwa sasa na awali walipokua wakina keenja ikoje? yote haya ni juhudi zake na bado anaendelea kuisukuma serikali hadi tatizo la maji liwe limekwisha kabisa na uzuri wake kwa mwaka huu imetengwa zaidi 10b kwa ajili ya ujenzi wa mabwawa ya kidunda na mpera kwa ajili ya wakazi wa ubungo.
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hapo tunaenda sawa sio kuleta habari za hatuna serikali. Tutamhukumu kwa haya sio muongozo wa spika.
     
  5. L

    Lua JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii serikali ni lazima uichape ndio inasikia, so mnyika hataacha kuichapa na bado ahadi zake wanatekeleza, kama vile fidia ya wakazi wa ubungo maziwa ambayo ni ya toka mwaka 2005 lakini mwaka huu wametenga 10b kwa ajili ya fidia ya wakazi hao na hii baada ya kuwabasti wakati wanawahamisha wafanyabiashara wa ubungo kwa madai wapo eneo hatarishi wakati kuna wakazi wa ubungo wapo eneo hatarishi na hawajalipwa fidia zao.

    Fedha tena imetengwa kwa wakazi wa kimara baruti walikuwa eneo la kiwanda cha twiga chemical ni eneo la kiwanja ambao nao wanalipwa fidia baada ya kuwabasti, na wakazi wa makoka ambapo barabara ni mbovu sana na tataizo lilikua kwa kulipwa fidia kwa wakazi tisa hilo nalo suluhisho tayari limeshapatikana kwani wameshalipwa na limebaki salio la kiasi cha 64m ambapo ipo katika hatua ya mwisho ya kuwaandikia voucher ili wahame na barabara ianze kujengwa kwani tayari imeshatengewa kiasi cha sh. 101m.
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ujenzi wote wa madaraja umejengwa na serikali sikivu chini Amiri jeshi mkuu wetu JK
     
  7. L

    Lua JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona hayakujengwa wakati wa keenja au amiri jeshi mkuu alikua anasubili hadi mnyika awe mbunge ndio ajenge?
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kaka mwnmke hapati mimba bila kupndwa na mme,vivyo hivyo kwa gvmnt ya magamba....keenja alishndwa...mnyka kidme cha seeds
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,459
    Likes Received: 3,453
    Trophy Points: 280
    I grant respect to him kama asingeongea nothing ingefanyika
     
  10. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Viva chadema viva mnyika nasubiri kwa hamu ujenzi wa barabara za mbezi kimara to mbezi beach kupitia gopa na ile ya mbezi kimara tu airport kupita kurasini kwa kiwango cha lami ninaamini zitasaidia kwa wingi kupunguza foleni zisizo za lazima
     
  11. L

    Lua JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo haina shaka bado analisukuma hadi wajenge kwa kiwango cha lami kwa sasa wametenga kiasi cha 10b ambayo ni sawa na km 10 hadi 15 kwa ujenzi wa kitanzania wakati barabara zote za pembezoni kwa jimbo la ubungo zipo km 96 so inahitaji almost kiasi cha 100b. ndicho kwa sasa anapigania.
     
  12. h

    hans79 JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huwezi kwenda hadi usukumwe.
     
  13. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ndani ya miaka hamsini ndo ya jengwe chni ya ukali wa mnyika? Kulikuwa kuna nini mwanzo. Ha ha ha ha ha ha!
     
  14. m

    m4cjb JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 6,533
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Serikali ya CCM ni kama mkasi bila kushikwa nyuma haijafanya kazi,kamanda mnyika endelea kuishika nyuma ukamilishe ahadi zako 100%.
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kila jambo na wakati wake nchi yetu ni kubwa sana
     
  16. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo amir jeshi wako mpaka tumtie bakora ndo anafanya...na bado atakula nyingi mpaka "ajam....e"
     
  17. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Makupa nawe! UnyienyieM mpaka lini?
     
  18. L

    Lua JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona hausemi na rasilimali ni nyingi sana. na kwa zungu, azzan, mtemvu na mwaiposa kuna nini amefanya amina jeshi mkuu.
     
  19. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Acha sifa zako, haya yanafanywa na halmashauri, na alimashauri inafanya kutokana na napendekezo ya madiwani husika wa eneo hilo na nyika anaingia alimashauri kama diwani, kwa hiyo asipokuwepo mtu anayejuwa matatizo ya watu wake ujuwe hakunakitachofanyika.

    Na Mbunge na DIWANI wanaahidi kuleta maendelea akijuwa anaouwezo wa kutambuwa matatizo ya watu wake na kuyadai kutoka serikali kuu na halmashauri.

    Kama amefanikiwa kuyafanya hayo asifiwe nani? kama sio yeye mbunge au diwani?

    BIG UP MBUNGE WANGU!!!!!!!!!
     
  20. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tuliwaambia akina Ritz tuachieni mbunge wetu. Hatutaki mafisadi ubungo. Mnyika anatufaa sisi.
     
Loading...