Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyange Aminata Keita ajifanyia Kitchen party

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Oloronyo, Feb 27, 2010.

  1. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #1
    Feb 27, 2010
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aliyewahi kuwa Mnyange maarufu wa enzi hizo,Bi.Aminata Keita hivi sasa ninapoleta habari hizi anajifanyia chicken\Kitchen party yake mwenyewe maeneo ya K,nyama Mabatini,baadhi ya marafiki zake wamedai baada ya mnyange huyo kupiga "Besela"za mara kwa mara kwa kutapeleliwa na wanaume wa mujini amejifanyia shughuli hiyo ili kuondoa GUNDU.
     
  2. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnyange ndio mtu wa namna gani?
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kaka mlimbwede huyo au mrembo mzee.
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Du, yaani Shingongo kahamia hadi hapa JF. Hongera homeboy Erick.

    UDAKUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU...............................................
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nimecheka ...duuh kugonga besela.hhaaaaah
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahaaaa! Injinia bana. Ni miss/mlimbwende
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hivi batabara ya kwenda kwenu imeshatngenezwabkwa kiwango cha changarawe? Nakumbuka ilikuwa ipo kwa kiwango cha matope.

    Nauliza tu mkuu.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mmmh... Eti besela...
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    gkundi bana
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hilo jina la mnyange linaniboa mpaka basi..
    sijui limetoka wapi?
    mrembo au mlimbwende ndo inafaa
    mnyange utesema mke wa mganga hivi.....
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kusema ukweli sijaielewa vizuri hii topic.besela ni nini?
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ..........Ndio nani huyo hapa bongo?Anahusika vipi na jamii forums!!
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    chuki binafsi
    wengine tumeachana nazo toka
    valentine'
    achana nayo hayo mkuu
     
  14. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ila mi umeniacha kwenye mataa kabla ya kufika kule kwenye matope, sijakupata mkulu hapo?
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    so hii nayo ni breaking news!!!

    saigurani una matatizo wewe, unapenda sana personal matters and i doubt if those you always talk about wanakujali

    umbeya ni type ya psychosis
     
  16. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kule kwetu kuna Ndege fulani hivi ni weupe hupatikana sana maeneo yenye majimaji, wanaitwa "NYANGENYANGE" Kila ninaposikia hili jina fikra na mawazo yangu hukimbilia kwa hawa ndege. Huenda walianzisha jina hili walitaka kuwafananisha hawa warembo na ndege huyu ambaye japo hupita kwenye matope na kula wadudu lakini ni ndege ni weupe na sana au ni nadhifu kwa nje.
     
  17. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #17
    Feb 28, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahaha, balaa hilo
     
  18. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya ni makubwa haswa,au kapata mume?leteni habari basi.
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    weka basi picha zake za sasa na zile za enzi ya mwalimu
     
  20. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa hii breaking news inatoka wapi
     
Loading...