Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyambulisho wa deni letu TZ

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shine, Sep 11, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    285521_353113994774828_1690909463_n.jpg

    Ndivyo ilivyo sasa ni wajibu wa nani kuhoji?
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Bado kidogo tutaufikia mwezi na sisi, ingawa pesa za kwa deni.
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hili deni imekuwaje limeongezeka kwa kasi ya ajabu katika kipindi hiki cha awamu ya nne wakati wanatuambia uchumi unakuwa?
    Hizo Dola Billion 9 tutazilipaje?
     
Loading...