Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyama simba ni noma!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Dec 14, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Vijana watatu wakiwa porini kwa ajili ya kutafuta kuni,kwa bahati mbaya mmoja wao alijikata kwa panga mguuni na kuumia vibaya sana.Wakaamua kumbeba kwa zamu kurudi naye nyumbani kwa sababu alikuwa hawezi kutembea mwenyewe.Mara ghafla wakiwa njiani,simba akatokeza.Wale jamaa wakambwaga mwenzao chini,wakatoka mbio kuokoa maisha yao.Walipofika nyumbani walishangaa kumkuta yule jamaa aliyeumia mguu kwa kujikata kwa panga akiwasubiri.Jamaa akawaambia;'mliponibwaga chini na mimi nilitoka mbio kwa kutumia njia tofauti na yenu.
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Vijana wawili wakiwa porini,mara ghafla wakakutana na simba.Kijana mmoja akainama na kuanza kuzifunga vizuri kamba za raba zake.Mwenzie akamwambia;'unafunga kamba za raba zako ili ukimbie,unafikiri utamshinda mbio simba?.Jamaa akajibu;'hapana,nataka nikimbie kuliko wewe ili nisiliwe na simba!'.
     
  3. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo ni pale mtu huruka ukuta wa futi kumi wakati wa hatari keshoye akiambiwa arudie kuruka hawez.ha ha.
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahahahaaah,mambo ya adrenalin hayo!
     
  5. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah.huwa lazima uheshimu natural laws of attraction.
     
  6. W

    Wazzzza Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa kataka kujiua wa2 wakmzuia wakashndwa jamaa akaamua kwenda porini lkn baada ya muda wanamuona anakuja mbio huku simba akiwa nyuma.
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    lol kumbe nia yake amshinde mwenzake kukimbia ili aliwe na simba.interesting
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata ungekuwa wewe na best friend wako ingekuwa hivyo hivyo!
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Hey!akimbie ili awe mbele ya rafiki yake ili simba ajipatie mlo
     
  10. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Duh! hii kali mkuu sasa jamaa kashaamua kufa si atulie tu simba amtafune? Labda jamaa Intension yake ilikuwa kujiua kwa kifo anachokipenda yeye sio kuliwa na simba
     
  11. W

    Wababa Senior Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani nimecheka mpk mbavu zikaniuma, hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha
     
  12. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Pole, kunywa panadol
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha hakuna kulemba.
     
  14. Benny EM

    Benny EM Senior Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    mhhhhhhh!vry intresting.
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wawindaji walimkuta jamaa yuko juu ya mti uliojaa miiba.Wakamwuliza wewe,unafanya nini huko juu.Jamaa akawajibu juzi nilikuwa nafukuzwa na Simba ndio nikapanda kwenye huu mti sasa nimeshindwa kushuka.
     
  16. genius

    genius JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    simba ni noma sana
     
  17. genius

    genius JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    teh teh
     
Loading...