Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyama mwenye mkia mbele

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by van helsing, Feb 1, 2011.

  1. v

    van helsing Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna vichaa walikuwa wakihamishwa kutoka bugando kwenda kcmc kupitia serengeti.
    mbinu waliyoitumia ni kuwasafirisha wakiwa uchi ili wasitoroke na kukimbia
    kufika mbugani,wakacmamisha gari kuchimba dawa, bahati mbaya mmoja wa vichaa akatoroka na kukimbilia porini,
    akiwa anarandaranda porini akakatiza katika kundi la simba na fisi,
    ghafla, wanyama wote wakakurupuka na kukimbia,
    wakiwa kwenye mwendo huku wamejawa na hofu, mazungumzo yalikuwa hivi;
    FISI; mkuu vp, mbona unakimbia nami nakuamini wewe ni mfalme wa pori huogopi chochote?
    SIMBA;huku akitweta kwa hofu, akajibu; mdogo wangu ,wacha nikimbie, kwani kwa umri wangu wote na yote niliyopitia, ''SIJAWAHI KUONA MNYAMA MWENYE MKIA MBELE'':plane::plane::plane:
    wakaendelea kukimbia kwa spidi 120km/min
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh aya!!!!!!!
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    :first::clap2::coffee:
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkia mbele???????????
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Can we??
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah! Haki ya nan hii ninaipa namba moja mana cjawah kucheka hv dah! Mmh! Kaka hii ya ukwel yan mkia mbele ha,ha,ha,ha,haaa....!
     
  7. z

    zayat JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    INA MAANA UUME WAO ULIKUA MAREFU SANA KAMA MKIA :thinking:
     
Loading...