Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyama mtiifu sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Aug 26, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mbwa ni mnyama mtiifu sana ,hapa boss wake kafa anaagwa naye yupo kando anaomboleza.
     

    Attached Files:

    • MBWA.jpg
      MBWA.jpg
      File size:
      14.8 KB
      Views:
      123
  2. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Au na yeye kafa nin? Afu mbona n kama paka?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,276
    Trophy Points: 280
    Hata nguruwe ni mnyama mtiifu mno na nyama yake ni tamu mno.
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    analinda maiti bhanaa!
     
Loading...