Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MNYAMA MPYA AGUNDULlKA SERENGETI.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Dec 13, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,121
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Huyo mnyama si apewe jina langu jama!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yuko Masai Mara Kenya huyu!
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    anaitwaje sasa huyo mnyama mpya?Inamaana wakazi wa huko au wawindaji hawajawahi muua kama huyo
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Agundulika? Kadondoka serengeti kwa ungo au katoka kwenye mapango?
     
  6. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    usitake ncheke
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nafikiri halikuwepo siku nyingi tu.Lakini,sisi kama nchi tumemjua hivi sasa!!
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Anaitwa MAGULUMANGU
     
  9. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii ni mchanganyiko wa swala na simba
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Una uhakika mkuu!kwa huko kenya anaitwaje?Maana hapa kwetu anaitwa MAGULUMANGU!!
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu sijakupata vizuri!ina maana simba na swala walijamiana?
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ina maana simba alishindwa kuvumilia urembo wa swala ikabidi amwage mistari au sio.....hahahahaahaha lol haya bana
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Au swala alikosa uvumilivu kwa urembo wa simba!yote yanawezekana maana kwenye mapenzi hakuna ukali,ni kutulia na kula raha tu!!
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani huyo si ni Swala mwenye ndevu?
     
  15. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #15
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo simba alimbaka swala
     
  16. JS

    JS JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweli yote yawezekana...mwisho wa siku tukajipatia kamnyama karembo kenye ndevu na nywele kiasi za simba na shape ya swala...Mungu atupe nini zaidi!!! National Geographic au Animal Planet inabidi wajuzwe kuhusu kizazi hiki cha aina yake. Na Guiness World Records pia.
     
  17. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kama ndio amagundulika basi ni faraja kwa watz, ndio maana ni muhimu sana kuendelea kuhifadhi viumbe wetu huenda wengine bado hawajagunduliwa na wanasayansi. sijui jina lake kisayansi anaitwa nani...
     
  18. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  19. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hii ni mix ya swala na nyumbu, mwili ni wa swala & bichwa kubwa ni la nyumbu!
     
  20. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    QUOTE=JS;National Geographic au Animal Planet inabidi wajuzwe kuhusu kizazi hiki cha aina yake.

    Wameshajua. They are trillion miles ahead of us in terms of news gathering. Kwani hata hao wanaojifanya 'KUMGUNDUA' huyo swala waliwapa taarifa hao jamaa kwanza!
     
Loading...