Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mnyama gani huyu??

Discussion in 'Jamii Photos' started by eRRy, Dec 24, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wamependeza sana lakini itakuwa ni photoshop!
     
  3. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    waangalie vizuri
     
  4. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hiyo kazi ya photoshop mkuu, pamoja na kuwa inawezekana miaka kadhaa ijayo kukawa na wanyama wa aina hiyo waliotegenezwa kwenye maabara au kutokana na natural selection ya bwana Darwin
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Picha zipo chini ya Funzug.com then bado unashika kibendera! Jaribu kukua. Ingependeza mazagazaga ya aina hii yakawa chini ya thread moja, na sio kila siku kuja na photoshop zenu katika thread mpya!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ok thx
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mbona mkali kaka?
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio ukali, ila ingependeza sana kama ingefunguliwa thread moja yenye kubeba picha za aina hii mnayopenda. Ni ushauri tu!
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,825
    Trophy Points: 280
    unajuwa watu kama nyinyi wa CCM mnakuwa wakali sana kibunango nena kagombee Ubunge kiti cha CCm huko kwenu utapata nakushauri wewe
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi kuna tatizo gani kwako na vijana wengine wenye kupost photoshop hapa, kuanzisha thread yenye kichwa kama; Fun Pics, just for fun etc? Badala ya kuja na thread mpya kila siku zisio na kichwa wala mguu?

    Thread nyingi miongoni mwenu zina nafasi kubwa zaidi kwenye ukumbi wa jokes kuliko hapa.
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,825
    Trophy Points: 280
    sawa kada wa CCM nimekuelewa lakini hapa ni mahali pa Pcha sio mahali pa kulaumu Mr Kibunango jaribu kumshauri anaye husika na suala hili hapa ni picha tu hatutaki picha za matusi upo Kada Kibunango?
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimefahamu vema, huu ni ukumbi wa picha, picha ambazo zinalenga kutoa ujumbe muafaka kama kuelimisha na taarifa na sio picha zilizorekebisha ili kukidhi haja ya mrekibishaji. Picha za aina hiyo hazina pingamizi iwapo zitakuwepo kwenye thread moja, ambayo itakuwa na mtiririko wa aina hizo za picha.

    Kwa mfano nini maana ya thread hii na swali lake? Unaweza kujibu ni aina gani ya wanyama ama ndege hao kwenye bandiko hili? Nini lengo lake?
     
  13. K

    Kijamani Senior Member

    #13
    Dec 26, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    photo shops.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Si kama zile zetu?
     
Loading...