Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyalu na Mzungu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Masikini_Jeuri, May 26, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mzungu mmoja alipita katika kijiji cha Igangidung'u na bahati mbaya alishikwa na haja kubwa alipokuwa akikatiza mashambani kwa wenyeji. Baada ya kuhakikisha kwamba hapakuwa na mtu jirani alijitoma kwenye shamba mojawapo ili ajisetiri. Baada ya kumaliza shughuli zake mzungua alijiandaa kuondoka na ndipo kwa bahti mbaya mwenye shamba (Mzee wa Kihehe) akatokea ; kumbe muda wote alikuwa ndani ya shamba akilikagua. Na yafuatayo ni majibizano yao.

    Mzee: (kwa mshituko mkubwa) Heee heee
    Mzungu: SORRY!

    mzee: (kwa mshangao mkubwa kuliko mwanzo) HEEE HEEEEEE!
    Mzungu: (akiwa kachanganyikiwa sasa;) AM VERY SORRY I was just'

    Mzee: (akimkatisha mzungu) Wina uhulo veve (huna adabu kabisa!) Kunnya unnye veve!! Kusola ; nzole nene! (kunya unye wewe na kuzoa nizoe mimi; kwani wakati wote akiiitafsiri ile SORRY as SOOLE yaani zoa kwa kihehe)!

    Asubuhi njema!
     
  2. k

    kashwagala Senior Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tete teh! mzee cha nyumbani uko deep!
     
  3. C

    Chada New Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maridadi sana... Lugha mgongano hapo...
     
  4. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapo nimekuaminia, tafuta nyingine na sisi turelax
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ahaaaa.... ni kama ile ya msukuma na mthungu pale alipotaka kujua umbali gani atatakiwa kuendesha ili kufika wanapokwenda, Msukuma kila akiulizwa kama wamefika anasema "TWENTE TU"...Mthungu anajua ni 22 Km akaendesha mpaka kupitiliza kituo...
     
  6. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo kali mtu wangu!!!
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ama kweli duniani kuna vituko sana
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hii nayo kali.
     
  9. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah! Jaman lugha yan inaraha yake dah!
     
Loading...