Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyakyusa wa Kwanza London(utani)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lole Gwakisa, Feb 13, 2009.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,806
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Wadau hii nimehadithiwa juu ya jamaa wawili Mwakipesile na mwenziwe Mwakalobo.
    Hawa walipelekwa na chama chao cha ushirika kusoma huko London miaka ya 50's.
    Walipofika tu wakahifadhiwa katika hoteli moja ndefu sana ya ghorofa 25 na wao wakaka ghorofa ya 18.
    Kwa vile hawakuuona mji wa London kwa vile walifika usiku asubuhi sana Mwakipesile akaamua kudamka na kuuona mji mapema.
    Mwenziwe Mwakalobo alipoamka na asimwone Mwakipesile akawa na wasi wasi hivyo akaenda balcony, na chini kabisa akamwona Mwakipesile akifanya window shopping kwa kutazama bidhaa madirishani.
    Kwa vile Mwakalobo yeye bado hakuwa ameoga na kunyoa(shave) asubuhi akatafuta wembe asiuone, hivyo katoka tena balcony na ikaw hivi
    Mwakalobo akipiga kelele kwa sauti:MWAKIPESILE MBAPO ULWEMBE!!
    (Mwakipesile nipe wembe)
    Mwakipesile hakusikia na akaendelea na widow shopping, lakini polisi mmoja akaona tukio hilo na aielewe jamaa anasema nini kwa vile helewi kinyakyusa.

    Mwakalobo akiendelea kupiga kele:"MALAFYALE MWAKIPESILE MBAPO ULWEMBE!"

    Yule polisi akifikiri huyu jamaa nataka kujiua akaenda mbio mpaka ghorofa ya 18 , na alipomkuta Mwakalobo chumbani akamuuliza :"whats wrong sir"

    Mwakalobo akamjibu:" Mwakipesile , there, shaving blade, no me"
    Polisi akaenda balcony akatoa kiona mbali(binoculars) ambayo Mwakalobo alikuwa hajapata kuiona.
    Baada ya kumfocus Mwakipesile, polisi yule akamwonyesha Mwakalobo kama ndiye anayemtafuta.
    Mwakalobao alipomwona rafikiye yuko karibu saaana, hata sauti akapunguza kabisa kama anaongea kwa utaratibu sana na mtu aliyekaribu:" Mwakipesile mbapo ulwebe!!"
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Duu,
    Wanyakyusa kumbe WAZUSHI. Na ujanja wote huo wa kukaa UK kumbe hivi ndivyo mlivyoanza kuishi huko? Naona sasa kwa nini mkaamua kukimbia London na kwenda kuishi vijijini kwa soo mliloliacha Te teteteee!!!!! Wambeya njooni mjibu mapigo.
     
  3. MtuSomeone

    MtuSomeone Member

    #3
    Feb 14, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka naomba utuombe radhi!!!
     
  4. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 787
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii imekaa vizuri mkuu!!
    "hata sauti akapunguza kabisa kama anaongea kwa utaratibu sana na mtu aliyekaribu:" Mwakipesile mbapo ulwebe!!"
     
  5. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nadhani na Lole Gwakisa ni Mnyaki, manake niliwahi kuishi na jamaa fulani akiitwa Gwakisa na alikuwa Mnyaki. Ha ha haaaaaa mimi sipo.
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,257
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Gwakisa kama wanyaki wenzie ni mzushi; hamna msimamo nyie wanyaki ndio maana mnaishia kugombana wenyewe kwa wenyewe!!
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli!
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Siyo Mzushi, ila ni Mbeya!!!
     
  9. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ndaga fijo na malori mkuu!!!
     
  10. Titus

    Titus Member

    #10
    Feb 16, 2009
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    what a nice one to start with my day....hata sauti akapunguza kabisa kama anaongea kwa utaratibu sana na mtu aliyekaribu:" Mwakipesile mbapo ulwebe!!"
     
  11. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh! Teh! Teh! Jamaa angeweza hata kumshika begani!!
     
  12. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 367
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    loli nsekile! mwe bhandu umwe!
     
  13. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa ... kupunguza sauti kwa sababu ya darubini, iyo kali sana
     
  14. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,806
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Sijui sasa ni yule Mwakipesile Mkuu wa Mkoa wa Mbeya au vipi!
     
  15. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hahahaaaaaa nimecheka kweli
     
  16. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ahaa hawa ndugu zangu bure kabisa..Maloli na mapijo..ila dada zao japo wabaya lakini wana stamina sana..!!!hasa wale wa tukuyu na kyela.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehe hii imekaa vizuri ulikuti kiki Mwalyafyale teh teh teh
     
  18. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mwee! twafwilile banyambalal,..heeee haaaaaaa,...
     
  19. F

    FOE Member

    #19
    Sep 25, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nalori kangi! Na masinde fijo!
     
  20. m

    mperwa Member

    #20
    Sep 25, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubaya wao uko wapi? weka wazi
     
Loading...