Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyaa nae Kinyaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Feb 10, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hivi nawauliza CUF hawawezi kuchangia bungeni bila kuwasema vibaya CHADEMA?
    Huyu Mnyaa, mbunge wa Mkanyageni kupitia CUF badala ya kuchangia hotuba ya rais yeye anakazania kuwasema chadema....
    .....ooh sio chama cha kitaifa eti kwa sababu hawana mbunge pemba,
    .....ooh wanavuruga amani,
    .....ooh wanataka kuvunja muungano.
    CUF hizo najua ni chuki binafsi baada ya chama chenu kupoteza popularity bara.
    Mnyaa unatia kinyaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  2. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cuf=ccm
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wapuuzi hao!
     
  5. A

    Awo JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wao ni wa kitaifa kwa sababu wana mbunge Mara??????? Au utaifa kwao ni Pemba tu?
     
  6. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimemsikiliza wakati anaanza kuchangia nikaona intro yake tu imejaa unafiki na lugha ya kujipendekeza nikaamua kumpotezea. Mnyaa siyo yule tena!!!!!
     
  7. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wamefilisika kisiasa hao
     
  8. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,475
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Port vipi upo? Unaona siasa zetu? Jiandae maana inaonekana mbele kugumu huko!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Naangalia kwa makini sana! Nadhani ile dhana ya Kidumu chama cha.......Zidumu fikra sahihi za mwenyekiti zinatuelekeza huku. Hakuna maslahi ya kitaifa ni mipasho na vijembe. Hili taifa limelaaaniwa nina wasi wasi. Umeme utakatika sasa hivi lol
     
  10. s

    smz JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa hizi CDM sasa CV yake inazidi kupaa. Hawa wanaogopa vivuli vyao. Hawana cha kuwaambia wananchi, na wana uhakika kabisa wananchi wote wamewachoka. Hilo liko wazi.

    Achana nao 2015 siyo mbali ingawa wao wanaona ni mbali sana.

    Mbowe: kaza msuli Kamanda
     
  11. J

    JokaKuu Platinum Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    ..sasa mbona anakuwa amevitukana vyama vingi tu huku Tanganyika?

    ..vipi kuhusu UDP ambacho kimejikita zaidi ktk jimbo moja tu Bariadi?

    NB:

    ..ninavyoelewa mimi Chadema wana mbunge wa viti maalum kutoka Pemba.
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tatizo lao na CCM moja. Teke alilopigwa CCM na CDM, wakati yuko njiani anaporomoka, akakutana na CUF kazubaa, kam-bamba, sasa haooo, wanashuka wote.
     
  13. n

    ngoko JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hajui analolisema , wanaotaka kuvunja muungano ni wale waliobadili katiba ya Zenji na kusema Zanzibar ni Nchi wakaonyesha na mipaka yake maana walichukizwa na jibu la Pinda kwenye bunge lililopita (2005-20010) . Mara mafuta ni ya znz wabara wasituingilie .... , sasa mwenye kuuchukia muungano ni nani ? Inaonesha Mhe. Mnyaa ni Mnyaa kweli anazungumza ili wampigie makofi ,.,,,,
     
  14. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Chadema mnapoteza umarufu kwa maana mnajadili watu badala ya kufanya siasa ,yaani mupo mupo tu mnapiga makitaimu ,wakati watu wanaenda mchakamchaka.
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    haya mwingine huyo tena anaisuta chadema!! hata sijui anaitwa nani naona anaongea kwa kupanic
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu mlikuwa darasa moja na Maggid Mjengwa na Tambwe Hizza? Fikra zenu za fanana
     
  17. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    intelijensia yako is not intelligent
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mkuu unategemea kuna siku caji kuiongelea. chama tawala kitaongelea vizuri chama cha upinzani? nani kasema, hii hoja ya kutokuwa na mbunge visiwani haisimami wala hatuhitaji kuiongelea!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yani mpaka leo wabara tumeshindwa kujua zenji kuna mabugabuga tu?
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huu ni msamiati mpya!
     
Loading...