Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyaa: Kasi ya mwema povu la soda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 15, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    MNYAA: KASI YA MWEMA POVU LA SODA
    Mbunge wa Mkanyageni (CUF), Habib Mohamed Mnyaa, alisema kasi aliyoingia nayo Mwema siyo kama ilivyo hivi sasa na kuifananisha na povu la soda.
    Alisema ili kutii sheria ni lazima sheria zote za kutumia mabavu zibadilishwe kwanza na baada ya hapo ndipo serikali ije na kampeni hiyo kitaifa kama vile wanavyofanya katika kupambana na gonjwa la Ukimwi.
     
  2. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anasemaje kuhusu posho za maaskari, badala ya kupewa 150000 wao wanapewa 100000.....? au hawakumuuliza.

    Naibu waziri anasema zinatoka 150000, RPC anasema 100000. nani mkweli..?
     
Loading...