Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnuso!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jimmy Romio, Nov 29, 2011.

  1. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ningeomba wana MMU wooote tukutane xmass hii kwa ajili ya kubadilishana mawazo live na kuifurahia siku kuu hii kwa pamoja tukila na kunywa. Nitajitolea round moja kwa kila mtu. Nimeona nifanye hivi kwa upendo tu kwa vile humu jamvini ni kama tumekuwa kama familia sasa. Tumeshauriana mengi sana na kujifunza mengi kupitia ushauri au mda wanazotoa memba wengine. HAKUTAKUWA NA HAJA YA KUJITAMBULISHA ID YAKO YA MMU. (Ikiwepo hii watu watasusa najua)

    Basi pia ningeomba mpendezeke sehemu ya kukutana na mda. (sehemu ambao itapendekezwa na memba wengi ndio itapita)
    Karibuni sana kwa mapendekezo. Waweza kupendekeza siku hiyo kuwepo nini ili kutia nakshi zaidi
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Unacheza na watu wa Dar wewe...Hawana urafiki hao!
    Watakuambia wewe ni mtu wa UWT fasta!

    Kama vp ishu hiyo iuze huku A-Town!...ina soko huku!!
    Wasiwasi wangu ni hiyo raundi 1 yako uliyotangaza!
    Kwa mahesabu yako unadhani inaweza sababisha mtu akakwambia ID yake?...sidhani bana, haitoshi!
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    makange na supu ya papa!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hivi amesema tuchague sehemu za Dar?....halafu hii ID aliyotumia ni mpya sana bana....angetumia ile ingine...
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Mimi, Pearl, Nguli, Masaki na Jeni tumesha wahi kukutana.
    Pia Ndyoko, ndugu yangu mpendwa tumesha wahi kukutana. Na niko tayari kukutana na mtu yeyote na muda wowote ili mradi nafasi inapatikana.
     
  6. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Round moja sio ishu, nimejiandaa, karibu pia.
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Watu wengine waoga kukutana utadhani wana uraia wa somalia!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umeongelea raundi moja. . . vipi pilau?
    Kama kinywaji na msosi vitakuwepo nihasibie na mie.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Lini mkuu? Je intelejensia hawajatoa tamko kua na uwezekano wa mashambulio ya al-shabaab?
     
  10. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao jamaa wa Dar kumbe wanafiki sana khaaaaaaaa!
     
  11. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu unajua xmass huwa inakuwa siku ya kifamilia zaidi na watu hupenda sana kuimaliza na jamaa wa familia, kama vipi sema tarehe ingine kama 26th dec hivi, kwa 25th unaweza usipate watu wengi.

    Wazo zuri lakini, waatu sijui huwa wanaogopa nini tu
     
  12. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Sioni sababu ya watu kuwa waoga kukutana.
    Niogope nini? As long as mimi sio mhalifu,mimi sio fisadi, mimi sio haramia, mimi ni raia halali na mtumishi wa umma wa watanzania.


    Na hatuwezi kuonana bila kujuana kwa Id mana hakutakuwa na mvuto.


    Imagine furaha mtu utakayo pata unabadilishana mawazo na mtu huku anajimbulisha kwamba yeye ndio Bujibuji, Kongosho, Lizzy, Asha Dii, Maria roza, R. Roulete, Fe lady, Sweet ladyg, Preta, Jestina,Nyamayao,Nyumba kubwa, Kloro, The boss, finest, St ivuga, Masanilo, Vivian,figaniga, N. Ngabu, Asprin, Paka Jimmy, mr Rocky na wengineo weengi, tukijuana kwa id zetu hapo ndio patakua na mvuto wa aina yake mana kila mtu atafurahi kumjua mwenzake.

    Kichekesho ni kwamba yule uliyemdhania ni mdada mrembo utakuta na kibii kizee, au kidume, kibabu n.k dah itabidi kuwepo na raundi ya chimpumu kwa kuwaenzi wazee wetu watakaokuwa hawatumii byuariz


    Nawasilisha
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . .
    Mpatanishi umenifurahisha. Itabidi watu wajiandae kuwa sapraizid kwakweli.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nyie watu wawili this tym...yaani this tym.....yaani...mimi nawaambia kabisa yaani...
     
  15. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli Lizy mana naweza kudhani ww ni mdada mrembo nikakuta kumbe ww ni kibibi teh teh teh
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Tukuane jamani, mnagwaya nini?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wala sio uongo. .
    Au unadhani kadada kana umbo nambanane unakutana naumbo la mnazi au sanamu la michellini kama wenyewe wanavyoita.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    DSC02580.JPG

    Mimi nitawawekea hii kitu si mnaona masaburi yao yalivyonona....:eyebrows:
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Naombeni tukutane mpwapwa bwana. Mi sipajui huko dar.
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahahaha,umenichekesha aisee.

    Mie niko mbali tu,ningekuwa Tz ningejumuika nawe :poa,ila sie huku tuna bonge la party 9 Desemba,kwenye mambo ya uhuru.Nalog off
     
Loading...