Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnofu Kwa Wenye Meno na Wasio nayo...boneless!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, Oct 18, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa ndio wanaotokaga majumbani na baibui..

    btw, mleta thread source pls..
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Source: Classified
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    NI MAMA MTU MZIMA KABISA, DU KWELI SI MCHEZO tUTAFIKA LAKINI
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Aliolewa first time 1976
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nitumie kwenye PM contacts zake nikampongeze kwa kujaliwa nyamanyama mwilini
     
  7. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mnofu huu napatikana butcher gani?
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamani haya maisha tutafika, maana hiki ni kitu cha nguvu, duuu!! nimevuta pumzi mpaka karibu zikatike. anastahili kwanza mungu kupongezwa kwa kumuumba huyu mamaaa then wazazi wake kwa uamuzi wa busara wa kumzaa, maana huwezi jua mimba ingeweza kutolewa ikiwa na siku kadhaa, mwisho pongezi kwake kwa kujipenda na kupendeza, ningejua email yake lazime ningemtumia pongezi zake binafsi
     
  9. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama ni mama mtu mzima ndo yuko hivyo je alipokuwa binti alikuwaje, hapo tu kuna watu wanakimbilia bafuni!!
     
  10. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwa wanaotaka source na contact zake waende GlobalPublishers mtamkuta kule
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hivi ni kwa nini wanaume tulipewa roho ya kutamani?Na tuwatamanio wameshajua sasa,kila siku inaibuka mitego mipya,tutaishinda ngwengwe kweli kwa mtaji huo?
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ndiyo maana nikikutana na mwanamke sigeuki nyuma kuangaia makalio yake, wameshajua udhaifu wetu, kazi yao ni kututesa tu.
     
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Duh..! mizinga ya hivyo kimbia...
    ..ila liko poa....
     
  14. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama anaona aibu vile kupigwa picha? kwani hapo yupo wapi? Ila mmh!
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kidogo afanane na huyu wa kulia

    [​IMG]
     
  16. Davis

    Davis Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source. globalpublisherstz.info
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Wwmeniibia toka hapahapa JF....
     
  18. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Unamaanisha watu wakiona maungo ya jimama la ukweli mzuka unapanda hadi wanaenda kupiga nyeto
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Na wewe umemuibia toka wapi huyo dada?
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    comments nyengine humu ni za kudhalilisha wanawake .........
     
Loading...