Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnisaidie mwenzenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boyfriend, Nov 16, 2011.

  1. B

    Boyfriend New Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi ni mume wa mtu na nina mtoto mmoja. Katika pitapita zangu mdada mmoja katokea kunizimikia ile mbaya. Nimejaribu kumkwepa lakini waapi, kila siku ananipa majaribu!Kuna siku alinialika kwake nikakataa kwenda, akamtuma mshkaji wangu atafte mbinu ya kunipeleka kwake. Mi sikujua kama mshkaji wangu alitumwa na yule demu, ila jamaa yangu alinambia kuna dadake anaumwa so twende nae (kwa usafiri wangu) ili ampeleke hospitali. Tulipofika tukaingia ndani na mshikaji akanambia nimsubiri anatoka idogo, sijakaa sawa demu yule anaenimind akatokea kavaa kihasara hasara, looh!Wanaume wenzangu jamani mnajua tulivyo hasa tuonapo baadhi ya maungo ya hawa kina Eve. Kwa kweli uzalendo ulinishinda nikajikuta naharibu na yule dada. Sikumini nilichokiona kwani yule dada alikuwa hajabanjuliwa na mtu!Yani mi ndo nlikuwa wa kwanza na kobaya zaidi sikuvaa hata buti!Niliregreat sana kile kitendo na skutaka tena kurudia kufanya na yule dada.
    Baada ya kama miezi miwili yule demu ananiambia ana ujauzito wangu, na keshawambia wazazi wake kuwa mi ndo muhusika na wazazi wake wananikomalia nimuoe (ye mwislamu mi mkristo). Hapa nilipo nahisi kama nina kiwiliwili bila kichwa, nampenda sana my wife na mwanangu na sitaki hata wife ajue hiyo issue.
    Whay should I do?Natamani nikimbie kabisa nisionekane hapa duniani. Tell me jamani nifanyeje?
     
  2. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Mmmh makubwa haya...
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Uliyataka mwenyewe,kwani ulibakwa? Fanya ufanyacho lakini hakikisha humtesi mtoto kwa upumbavu wako
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    haya boyfriend, daughter hapo atakusaidia. maumivu ya kichwa yakichachamaa sema na klorokwini. mi ngoja nitoke kidogo
     
  6. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    unaogopa nini wakati unasema alikuwa hajabanjuliwa ? ? ? ? TUMA SALAMU KWA NDUGU NA JAMAA NA MWISHO UCHAGUE MZIKI UTAKAOSINDIKIZA SALAMU HIZI
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Go and tell your wife.....
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Achukue na fire brigades, huo moto utakaowaka lazima rescue watahitajika
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,883
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    ilikuwa sitaki nataka....jiandae kutoa matumizi na malezi kwa mtoto.........hutaki kuonekana dunia unataka mbinguni
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Si ulitaka chai?

    Sasa nini unalalamika unaungua?... Hayo ndiyo malipo ya ulichofanya! Pole sana bf.
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tena asisahau kumwambia kuwa mdada alikuwa 'hajabanjuliwa'
     
  12. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh tarudi...
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    maskini ya mungu!! Itakua ya kichina ulikutana na shangingi pori!!pole
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Nitarudi,hiki kisa inatakiwa uwe umeshiba ngoja nitafute mtori na ulimi halafu narudi!
     
  15. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Kutokana na mbinu zilizotumiwa na huyo Mwanamke nahisi
    hiyo BIKRA ni ya kutengeneza maana nasikia kuna
    BIKRA ZA
    KICHINA!
     
  16. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dare for more!!

     
  17. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Nasisitiza hiyo mimba hujatia wewe nenda kwenye DNA ili kuhakikisha!
     
  18. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Humpendi mke wako aisee! Dah hii kiboko! Bint ni mzuri au?
     
  19. O

    Obinna Senior Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wakati anakusumbua kwanini usiwaambie wana JF wakusaidie leo yamekukuta baada ya kuchakchua tena kwa kumuomba mwenyewe unakuja kuomba msaada. Cha msingi badili kauli yako ya "NAMPENDA WIFE NA MTOTO" sema "NAPENDA FAMILIA YANGU PAMOJA NA MTOTO MTARAJIWA". Tuko pamoja.
     
  20. m

    mwanawasi Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    U lie urself,kama kwel unampenda mkeo mbna umemkana kivitendo.kwanza umejirahisi kinoma mkuu..hakuna cha bikira hapo umeingizwa towwwn,then mimba hyo am nt so much sure kama niww au ni mission unepangiwa..na cha mwisho huyo rafk yako sidhani kama anakuheshmu wewe kama mtu ulie na familia yako..watch out and don be cheap....
     
Loading...