Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnisaidie kunielekeza jinsi ya kuweka video links kwenye blog

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Viol, Jun 22, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Nimejaribu kuweka Link kwenye za video kutoka youtube kwenye blog yangu ila imegoma,pia ni mbinu gani nitumie kuweka mp3 songs kwenye blog?
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,023
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    hiyo blog yako unahost wapi? Manake ni vizuri ukawa una upload mwenyewe file zako then watu wadownload kutoka source yako kulink si vizuri. Sehemu unayohost ina support php?? Kuna script nzuri tu za video youtube search google.
     
  3. M

    Mateka Senior Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama unajua HTML inakua rahisi kuna jinsi unaingia youtube unachagua viideo then unachukua code zake halafu unaembed kwenye blog yako.

    hama hauna knowldge ya HTML tell me nitakusaidia kuimbed.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Fanya hivi
    1. nenda wenye video au clip unayotaka youtube
    2. Chini ya video utona kuna button kama Like, add, share , etc . Chagua share or embed
    3.Then kama alivyokuambia mdau hapo juu chagua embed . Utaona script kama hii
    HTML:
    <iframe width="560" height="349" src="http://www.youtube.com/embed/YbxRp6Dg_VQ" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
    . Copy hiyo script ipeleke kwenye blog yako na paste sehemu unapotaka kuiweka.

    NB
    Unaweza kurekebisha width na height kuata size sahiihi unapenda na inayofit kwenye page yako
     
  5. Millah

    Millah JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu ingekuwa rahisi kukushauri kama ungetaja aina ya blog unayotumia kwa mfano Wordpress au Blogger, kwani kwa baadhi ya blogi kuna njia za mkato bila ya ku-embed wala kujua HTML.
     
  6. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2015
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,333
    Likes Received: 3,265
    Trophy Points: 280
    mkuu uko vizuri
     
Loading...