Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnijuze kuhusu Star times wadau!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Matope, Mar 26, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh sisi wateja wa star times kwa kweli hatutendewi haki maana tunalipia elf tisa kwa mwezi ili tuone nn yaani kila channel ambayo ni ya muhimu inaandika non conax programme!ss nashanga hata mashindano tu ya ndani kama Kili music Award hakuna channel inayoonyesha me inanitia shaka hapa kabisa,elf 59000 plus antenna 25000 plus 9000 kwa mwezi yaani bado patupu duh msaada wa mawazo wadau!
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Upgrade your decoder,jamaa sio wezi acha kulalama!umewapigia kastama care? Wamekujibuje? Watanzania tuache kulalama kila saa
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mkuu, how can one upgrade his decoder?
    So far what i know ni kwamba inachakachuliwa na wajanja...is that the upgrade you are talkin' bout?
     
  4. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Cha kushangaza hata castumer care wenyewe simu zao hazipatikani and hw can I upgrade my decoder?
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kiukweli star times hakuna jipya. Watuwekee vipindi vya maana ndio nitalipia tena
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Upgrade decoder? hapo hata mie sijaelewa.

    iko hivi, check kama baada ya kuchomeka antena kale kataa ka Signal kanakuwa yelowish flani hivi, kama bado kekundu basi hakuna signal hapo na inabidi ucheze na antena kwa star times ni muhimu sana sana ku-direct antena sawasawa wenyewe huwa wanasema direction ya kisarawe.
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hukujua kuwa hawa jamaa ni wachina? angalia sibuka
     
  8. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Me siwezi kulipia tena kifupi nimechokaaaaaaaaa!!!!
     
  9. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hicho kitu ni kimeo!bora uwe na hata lile dish la bure unaweza kuburudika na channel za kibongo na mapicha ya ki Nigeria.
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Heri mie natumia TING decoder kuna ATN, ITV, EATV, Channel Ten, Aljazeera, KBC, DUBAI SPORT(wanaonesha bundesliga LIVE) Emmanuel,TBC1 za dini kibao so kwa sasa zipo 21 lkn wanampango wa kuongeza mpaka 42 ifikapo April, hakuna chenga wala mchanga swaaafi. ATN wanaonesha live Champions league.
     
  11. K

    Kivia JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Achana nao jiunge na hawa 'EASY TV'
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mm mwnyewe nlkaa km 3mnth cjalpia, wakaw wananicol, vp mteja una ttzo gn? Mbna huji kulpia kng'amuz chako, nmeenda kulpia juz, najuuuuta coz nthng new kwa kwel, haina isue za maana! Naungana na ww, ctalpia tena!
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hata hz za star times hazna chenga. Hakuna vpnd vya maana zaid ya Aljazera, Tbc 1&2, Bbc, Chanel 10, Clouds tv, zlzobak hazna v2 vya maana!
     
  14. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    EASY TV wao wana channel zipi?
     
  15. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maneno TING
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mimi nina mwezi wa pili sijalipia maana hakuna cha maana ukijumlisha na mgao wa umeme...
     
  17. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    TING inauzwa wapi?na gharama zao kwa ujumla zikoje?
     
  18. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    With easy tv naweza kupata channel zipi za kibongo?
     
  19. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,773
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mimi natumia Star Time na inafanya vizuri sana. Ila nilifanya kosa nikalipia kwa mwaka hii inani-cost ikifika mwisho wa mwezi wanakata inabidi niende kwao kwani ukiwapigia hawapokei simu. Lakini kuonekana kwake ni kuzuri sana kwa upande wangu. Na-enjoy El jazeera, CCTV, Citizen, e-channel, KBC1 na za South Africa, pia kuna nyingine nyingi tu, Champions League KBC1 wanaonyesha
     
  20. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    KIMOKOLE please tupe bei ya Ting mkuu maana kwa wachina hali ni mbaya ss?
     
Loading...