Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MNH Imefungwa???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Feb 6, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wakuu kuna taarifa zinasambaa kuhusu hospital ya muhimbili kufungwa je ni kweli???tunaomba wenye taarifa za ukweli watuwekee hapa jamvini
     
  2. S

    Shansila Senior Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaalaaaah tobaaaaaaaaaaaaaaa!God forbide!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wenye taarifa tunaomba wekeni hapa ilikuwa kwenye breaking news ya radio one
     
  4. i

    isdorykiwale New Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaaaa ,,,wagonjwa wanaandamana round about
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwakuwa taasis zilizopo zinzshindwa kutetea wagonjwa, hivi haiwezekani kuwa na chama cha wagonjwa i mean kutetea chama cha wagonjwa?
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama kumefungwa!wagonjwa wapya hawapokelewi,waliokuwepo wamejiondokea,kwa hiyo pamebaki empty kiaina!!
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hakuna huduma!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari aisee!
     
  9. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nzuri sana hyo mpaka kieleweke,mbona wabunge wameongezewa posho watu kmya,sa mdaktari kugoma ndo imekuwa tabu,wacha wagome mpaka serikali itoe tamko,baada ya madktari watafuatia clinical officer na manurse,mana nao mishahara yao ni midogo sana wanafanya kazi vijijini mazingira hatarishi,ata kuwazdi hao ma-specialist mana,anapofka pale Opd wao ndo wakwanza kumpokea kabla ya specialist kuja ama dr on call,kwa ivyo nao pia walitibue hlo timbwilitimbwili!
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    huu utabiri utatimia iwapo serikali haitaelewa.
     
  11. L

    Liame Senior Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika hili nalilaumu Taifa hili na mimi nikiwemo...tumebaki kulalama as if tupo katika nchi ambayo si yetu...hivi kweli tukitoka majumbani kuelekea muhimbili kwa maandamano ya amani as if unaelekea mjulia khali mgonjwa wako then tukapaza sauti kwa unyama huu tutashindwa?ni kweli hawa mapolisi ambao ni wateja wa kudumu pamoja na familia zao katika hospitali za uma kutokana na kipato chao kiduchu watadhubutu kutufukuza kwa kutumia mabomu ya machozi?thinkers katika hili tumechemka...hivi panaitaji uccm na ucdm ktk hili..mpuuzi gani mccm anaunga mkono hili?waliowengi si ndo hao ambao wamekosa nauli ya kurudi nyumbani baada ya kusombwa toka makwao ktk sherehe ya ccm je wataweza pata pesa ya kwenda private hospital or ndo wameamia kwa sangoma?kamati ya bunge iliyoundwa ktk mgogoro wa madakitari imejiandaa kuwatetea walikufa kwa staili gani?watanzania katika hili no?m sure wangelikuwa wakenya wangeliungana kudai haki yao..kweli nimeamini tu malofa...hospitali kubwa kama mnh kukosa doctor?imagine hw many opd per day are received?plz thinkers tumechelewa bt plz hatujachelewa ktk kuleta changes as 4 changes to happen sucrificatio must be there...if m nt mistaken sylia revolution ilikuwa poped out with one person who decide to sueside hmself iweje watu zaidi ya mia wanaoendelea kuteseka na tena wakiwa na pesa zao kosa hapana Doctors....
     
  12. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    kama chadema
     
  13. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tena mt meru,mawenzi na bombo wako nyuma ya wakati wanatakiwa waunge bodi!
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Kufungwa haimanishi kuweka makufuli milangoni, kuacha kutoa huduma ni kufungwa pia. Wako wapi wana harakati wa kuratibu shinikizo kwa watawala wajitokezf basi
     
Loading...