Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnazi Mmoja Vs Tahrir

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safari_ni_Safari, Feb 1, 2011.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Mbona sisi hatupo Mnazi Mmoja?

    [​IMG]

    Ilhali wenzetu wapo Tahrir?

    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    tupo huku
    [​IMG]
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Na huku.......

    [​IMG]
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Na huku pia.......

    [​IMG]
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    NA HUKU
    [​IMG]
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    NA HUKU
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nimeipenda hiyo "tupo huku" lol
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wewe na Ivuga munahoja, lakini mumepinda sana.

    hii kitu ya mkomboti imenivunja mbavu.

    ngoja ni log-out.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Umeona hali ya familia yake huko nyuma yake? wataweza mabomu ya machozi hawa?
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180

    Too weak and poor. Bomu moja la Anden;ngenye linawasambaratisha wooote
     
  11. P

    Pokola JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mi nasubiri tu kipenga nianze kuwasaka wabaya wangu. (EL & RA)!!:sick:
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    mkuu sema hawa hawajawa exposed tu bado i mean hawajui haki zao bado wao wanafikiri kuishi vile na kuwa na nguo moja ndio haki yao na wanavyopigwa picha wanamuona mpiga picha kama mtu mwingine kabisa i mean next level,but kiukweeli ni kuwa hawa haki yao wamenyimwa
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    .....na siku wakizindukaa....
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Uzuri Mnazi mmoja pana hospitali....sio kama jangwani
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Uwoga umezidi especially hayo maeneo uliyoyataja (Pwani ya TZA bara); nadhani maeneo ya bara walishaonyesha nini wanaweza kufanya (i.e., A.Town, Rock City, Shy Town, Mby, Songea, Sumbawanga etc). Upande wa TZA Visiwani wote tunajua nini wanaweza kufanya..

    BTW, Mwema na machizi wake hawakawii kuifanya Mnazi Mmoja another Tianamen Square!
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hawa wanaume wa shoka......

    [​IMG]
     
  19. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kwa hali hii kweli labda tutashtuka, lakini aliyeko kimanzichana haoni hali hii. loh!
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Je wewe unayesema hivyo upo M/mmoja? usije kuwa unasema kumbe unakula kuku kwa mrija bondeni siku ya siku tunaumia sisi tunaumia wenyewe huku. Tuchangie mawazo ya kujenga taifa imara lenye uchumi imara, amani na maisha mazuri kwa wananchi hayo ya m/mmoja tuwaachie wanasiasa watafute kula yao.
     
Loading...