Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnazi mkinda huu ni wa aina gani??!!!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Al Zagawi, Aug 24, 2012.

  1. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndugu...

    Please tufungie hiyo video ya You-tube kisha tujadili...je, huu ni mnazi mkinda kweli au ni tamathali ya semi imetumika?

    Najua wengine hawafahamu nini mnazi mkinda wala ni nini tamathali ya semi...tutajadili...mash khofu!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...