Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mnatutega?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Oct 19, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...jamani hichi kivazi kinachoitwa 'leggings' mimi siafikiani nacho jamani, mnnnh....

    nini maoni yenu, maana ishakuwa kivazi cha kawaida sasa hata kama 'camel toe' inaonekana waziwazi...

    [​IMG]
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...jana mitaani nimeshuhudia kina mama (wengi tu) wa rika mbali mbali wakiwa wametinga kivazi hiki,...

    mbaya zaidi kuna wengine wana maungo yale ya kiukweli ukweli,...halafu juu viblauzi vifupi...aaarrrgghhhh!
    mitaani tena mchana kweupeee? kina dada mnatutega jamani!
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Pole Mbu usitegeke bana, hii ni fashion itapita. Sema baadhi yetu tunakosea kwa kuvaa na blauzi fupi, hii inafaa na blauz ndefu inayofunika wowowo.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280

    Hmmm! Mkuu Mbu we acha tu! We endelea kufaidi kwa macho lakini usiguse. ;) Juzi juzi nilimuona mama mmoja kavaa hiyo kitu imemkaa vizuri kabisa yaani hiyo "carmel toe" ilikuwa imejidhihirisha wazi kabisa mhhhh! hili vazi Mkuu mhhhhh! ;)
     
  5. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa lazima tuwamege si wanatutafutia sababu tangu lini panya kuchezea sharubu za paka?
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hahaaaaaa my wife wangu naye anavaaga hii,,,safiiiiiiiiii
     
  7. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    duh si mchezo haya huu ndio utandawazi
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    enzi za mwalimu......
     
  9. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2009
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Ha ha ha! Umenikumbusha enzi ile ya hekaheka za mgambo na polisi kuwakamata kina mama/dada wenye kuvaa mini! Ilikuwa mshikemshike!!! Miaka ya sabini mwishoni
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kutegwa muhimu Mbu, bila kutegwa mnaeleweka kwani ha hahahaaaa.
    Ila mmm kwa wale waliojaaliwa inatisha esp akiwa na blouse fupi.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hee mwenzangu ulikuwepo miaka hiyo :)
     
  12. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hata isipo unika wowowo mimi naona cha muhimu mjitahidi kufunika ile center of gravity,cause hiyo ndio inayo tu tempt zaidi!!!
     
  13. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    saafi sana! imekaa safi sana nnaipenda ila sitaki wife avae kama
     
  14. i

    ishabakaki Member

    #14
    Oct 19, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du mitengo ndo utamuuuuu
     
  15. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kweli kabisa blouse ndefu ndo inafaa, utakuwa wanawake wengine makalio makubwa sana anavaa na blouse fupi yani hata we mwanamke mwenzake unajisikia vibaya.mwili wote unaonekana kama ulivyo
     
  16. JS

    JS JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hilo vazi lapaswa kuvaliwa na kitu juu yake.
    lakini wabongo kwa ushamba wao utakuta mtu anavaa na kablouse kafupi
    halafu leggings zinapendezea zaidi mtu mwembamba kiasi chake unakuta mtu mnene makalio hayo mahips balaa naye yumo tu mama nsipitwe
    kutegegka hapo inakuwa lazima.
    Mbu usijali ni vijimambo tu hivyo vya mpito wala visikusumbue akili.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    We vipi kwani? Mwembamba au mnene na mikalio yake? Unatinga hizo pamba?
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    siku nikivaa hivo narudishiwa mlangono
    ila kama utavaa hiyo tight na blause ndefu ya kufunika makalio yote hapo poa la ni kutegana kweli
     
  19. K

    Kilambi Member

    #19
    Oct 19, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vivazi murua wakati huu wa lanchi!
     
  20. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Pamoja na tego zoooote, but wengi tukishaona ndani ndo basi tena na mng'ao wote unapotea,
     
Loading...