Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnatunyima konsetresheni!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Feb 5, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,609
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280

    HABARI ZA WEEKEND WAKUU

    LEO NIMESOMA KATIKA GAZETI LA THE CITIZEN, MALALAMIKO YA WANAFUNZI WANAUME KATIKA VYUO HASA VYA TANZANIA, KUWA UVAAJI WA KINADADA KATIKA COMPUS UNAWALETEA MATATIZO HATA WANASHINDWA KUSOMA KWA SABABU MACHO HAYANA PASIA.

    KWA HIYO WANAPENDEKEZA ATI, SIRIKALI ILIANGALIE UPYA HILI SWALA , KWA KUITRODUCE CODE ITAKAYO FANYA WANAFUNZI WA KIKE WASIVUKE MIPAKA. HILI JAMBO LINAONEKANA KUWA LETEA TAABU HATA WALIMU WAO KWA KUSHINDWA KUVULIA VILE WANAVYO ONA.

    WENGINE WAMEPENDEKEZA KUWA UVAAJI SI TATIZO LA KINA DADA TUU BALI NI LA WOTE, KWA HIYO UNIFOM ZIVALIWE HATA VYUO VIKUU ILI KULETA KATIKA MSTARI JAMII YOTE.

    SASA JE NI KWELI WANAUME MNASHINDWA KUSOMA??. .


    [​IMG]

    ILA NAHISI KUNA KAUKWELI FULANI. LABDA TUPATE JIBU KWANINI WANAFUNIKA NUSUNUSU??
     
  2. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama shule imewashinda, acheni. hatajawaalika kutuchunguza.
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tabutupu bwana
    hao sirikali mambo kibao ya chuoni yamewashinda ndo itakuwa kuwanunulia wanachuo SARESARE???
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    We vaa nguo ndefu uone kama kuna mtu atakuchunguza
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Watakuwa na lao jambo si bure :twitch:
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,609
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    heheheheh, sare wanaleta, Ila ukisema mambo mengine wataleta ule mwasho kama jana.
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,609
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    jambo gani ati ??
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    kosentresheni bongo!!!
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa dada..... ila wamekosea kutoa malalamiko yao.... tatizo sio nguo.... bali mitego ambayo ukichanganya na nguo mambo inakuwa siyo!!! Mabinti wa siku hizi sijui wanaenda shule kujifunza kutega au ni nguvu za yule muovu ndio zimezidi!!!!! :shetani:
     
  10. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,609
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Hapo tutakosentreti 100% kwenye madesa.
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mitego maria, mabinti wa siku hizi utafikiria wanachukua kozi za kutega duuu...:coffee:!!!!
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tamaa tu mbona hamfeli sasa
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wafeli na chuo pia waache. Lol!
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,609
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Mbona hivyo mpedwa???, tuhurumieni wenzenu!!!
     
  15. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mkristo, lakini katika suala la mavazi ya siku hizi hasa ya akina dada naomba na kuunga mkono sharia ya kiislamu itawale Dunia.


    Maana wakristo tumekuwa softi sana katika suala la mavavi kiasi imefikia akina dada wanakuja kanisani na mavazi ya beach na disco halafu utakuta hata bila aibu anapita mbele kupata Chakula cha Bwana!
     
  16. P

    Papizo JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Wasipoweka mitego na kupendeza nani atawataka??Lazima watutamanishe ili na sisi tutamani la sivyo hata macho hatugeuzi.......
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwishoni mwa mwaka jana pale mtaa wa Samora alipita dada mmoja kavaa mini ambayo inaishia chini ya makalio na kavaa high heels sasa kwa bahati mbaya akaanguka kumbe alikuwa hajavaa ch*pi na kama sio mama mmoja kumfunika na kanga haraka ilikuwa aibu tupu.Yule mama akamwambia na kanga chukuwa tu usije mjini hivi.
     
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hebu nitafute kwanza tuongee vizuri......
     
  19. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi niko chuo St. Augustine Mwanza kina dada kweli mavazi wanayovaa si mazuri lakini unajitahidi kuwapotezea tu kwani lazima uwaangalie??

    Mie hata mpenzi hapa chuo sina yuko home Geita hapa shule ni noma .

    Mshikaji kama unaona wanavaa vibaya we wapotezee tu utafeli bure
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    inategemea . . .
    sio kila mwanaume ni mdungaji au sio mdungaji
     
Loading...