Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnasemaje kuhusu hizi ahadi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by EDOARDO, Oct 5, 2010.

  1. E

    EDOARDO Senior Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waungwana bila shaka mko poa.
    Kadri siku zinavyoyoyoma na kampeni kuendelea, baadhi ya wagombea wanatoa ahadi ambazo ukiziangalia kwa akili ya haraka tu unaona wazi kuwa ni uongo, na hazitekelezeki. Wanaodanganyika na kushangilia ni kwamba wamelogwa au hizo kofia na T-shirt? Naomba maoni yenu wadau.
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ahadi gani mbona hujaziandika na kusema nani kazitoa wapi na lini!
     
Loading...