Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnara wa baberi "sisiem"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mujungu, Nov 11, 2010.

  1. mujungu

    mujungu Senior Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadau kelele za nini, ujenzi wa mnara wa baberi unaendelea vizuri, baada ya muda si mrefu mataona matokeo. Hata wanyonge , wanamungu pia.

    Nawakilisha.
     
Loading...